ประจำวันที่ 19 มิถุนายน 2560
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 09:00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย ค อุดรธานี  vs นครปฐม
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
2 10:00 ฟุตซอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย 1 นครสวรรค์  vs กำแพงเพชร
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
3 11:00 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs เชียงราย
โรงยิมโรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
4 11:00 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย B กระบี่  vs สมุทรปราการ
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
5 11:45 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย A สงขลา  vs สระบุรี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
6 12:00 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย C สงขลา  vs ลพบุรี
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
7 12:00 ฟุตซอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย 1 กรุงเทพมหานคร  vs กาฬสินธุ์
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
8 12:30 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย A สมุทรปราการ  vs สงขลา
โรงยิมโรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
9 12:30 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย A พัทลุง  vs เชียงใหม่
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
10 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 1 สุราษฎร์ธานี  vs พัทลุง
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
11 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 2 อุดรธานี  vs ประจวบคีรีขันธ์
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
12 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 3 กรุงเทพมหานคร  vs สุโขทัย
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
13 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 4 บุรีรัมย์  vs สมุทรสาคร
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
14 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 5 สุพรรณบุรี  vs ปราจีนบุรี
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
15 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 6 ระนอง  vs นครพนม
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
16 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 7 ศรีสะเกษ  vs นครศรีธรรมราช
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
17 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 8 นครนายก  vs เชียงใหม่
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
18 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 9 อุตรดิตถ์  vs ฉะเชิงเทรา
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
19 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 10 สกลนคร  vs กรุงเทพมหานคร
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
20 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 11 ระยอง  vs มหาสารคาม
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
21 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 12 หนองคาย  vs บุรีรัมย์
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
22 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 1 ตราด  vs นครราชสีมา
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
23 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 2 มหาสารคาม  vs นนทบุรี
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
24 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 3 ชุมพร  vs ตาก
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
25 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 4 นครปฐม  vs พิษณุโลก
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
26 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 5 นครนายก  vs เลย
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
27 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 6 ระนอง  vs ตรัง
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
28 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 7 พิษณุโลก  vs อุบลราชธานี
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
29 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 8 สงขลา  vs ปทุมธานี
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
30 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 9 พะเยา  vs สุราษฎร์ธานี
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
31 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 10 ประจวบคีรีขันธ์  vs กรุงเทพมหานคร
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
32 13:15 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย A พัทลุง  vs ศรีสะเกษ
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
33 13:45 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย ข ราชบุรี  vs ตาก
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
34 14:00 ฟุตซอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย 2 นครศรีธรรมราช  vs ชุมพร
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
35 14:00 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย B นนทบุรี  vs น่าน
โรงยิมโรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
36 14:00 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย B กรุงเทพมหานคร  vs กาญจนบุรี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
37 14:45 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย B เชียงราย  vs เชียงใหม่
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
38 15:30 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย B ตรัง  vs กรุงเทพมหานคร
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
39 15:30 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย B กรุงเทพมหานคร  vs น่าน
โรงยิมโรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
40 15:30 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย B ศรีสะเกษ  vs สระบุรี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
41 16.00 ฟุตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย C จันทบุรี  vs นครสวรรค์
สนามกีฬาเทศบาลนาทวี
42 16.00 ฟุตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A ชลบุรี  vs ลำปาง
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
43 16:00 ฟุตซอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย 2 ภูเก็ต  vs ราชบุรี
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
44 16:00 ฟุตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A ราชบุรี  vs กาญจนบุรี
สนามกีฬาอำเภอสะเดา
45 16:00 ฟุตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย C นครสวรรค์  vs ขอนแก่น
สนามฟุตบอล เทศบาลนครหาดใหญ่
46 16:15 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย A สงขลา  vs สมุทรปราการ
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
47 17:00 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย B เชียงราย  vs อุบลราชธานี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
48 17:15 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย ก อ่างทอง  vs กรุงเทพมหานคร
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
49 17:45 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย B กรุงเทพมหานคร  vs อุบลราชธานี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
50 18.00 ฟุตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B สุรินทร์  vs ยะลา
สนามกีฬาอำเภอสะเดา
51 18.00 ฟุตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย D เชียงใหม่  vs นนทบุรี
สนามกีฬาเทศบาลนาทวี
52 18.00 ฟุตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B นครศรีธรรมราช  vs อ่างทอง
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
53 18:00 ฟุตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย D ศรีสะเกษ  vs นนทบุรี
สนามฟุตบอล เทศบาลนครหาดใหญ่
54 19:00 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย A นครสวรรค์  vs สุโขทัย
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
จำนวนรายการทั้งหมด 54 รายการ
 
ประจำวันที่ 20 มิถุนายน 2560
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 06:00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย  รอบที่ 1 .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
2 06:00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง  รอบที่ 1 .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
3 06:00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย  รอบที่ 2 .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
4 06:00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง  รอบที่ 2 .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
5 08:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A
สนามฟุตบอล โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
6 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 1 กำแพงเพชร  vs กาญจนบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
7 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 2 กรุงเทพมหานคร  vs เชียงราย
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
8 08:30 เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3 พัทลุง  vs สกลนคร
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
9 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 4 ร้อยเอ็ด  vs กาญจนบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
10 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 5 น่าน  vs สมุทรสาคร
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
11 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 6 ราชบุรี  vs สงขลา
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
12 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 7 กรุงเทพมหานคร  vs บึงกาฬ
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
13 08:30 เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 8 ชลบุรี  vs พัทลุง
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
14 08:30 เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 9 นครปฐม  vs พังงา
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
15 08:30 เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 10 จันทบุรี  vs ปทุมธานี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
16 08:30 เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 11 ลำปาง  vs ยะลา
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
17 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 12 กาญจนบุรี  vs น่าน
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
18 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 13 ราชบุรี  vs บึงกาฬ
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
19 08:30 เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 14 พัทลุง  vs พังงา
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
20 08:30 เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 15 ปทุมธานี  vs ยะลา
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
21 08:30 เทควันโด-พุ่มเซ่ - ประเภทพุมเซ่ - บุคคลชาย  รอบแรก .None
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
22 08:30 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย ก นครราชสีมา  vs นนทบุรี
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
23 08:30 วู้ดบอล - แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภททีม ชาย  วันที่ 1 .None
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
24 08:30 วู้ดบอล - แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภทบุคคล ชาย  วันที่ 1 .None
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
25 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบแรก .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
26 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบแรก .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
27 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบแรก .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
28 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบแรก .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
29 08:37 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
30 08:37 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง  H1 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
31 08:37 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง  H1 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
32 08:44 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
33 08:44 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  H1 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
34 08:44 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  H1 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
35 08:51 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
36 08:51 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  H1 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
37 08:51 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  H1 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
38 08:58 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (W2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
39 08:58 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (W2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง  H1 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
40 09.30 คริกเก็ต - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย X
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
41 09:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A ร้อยเอ็ด  vs พัทลุง
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
42 09:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย A ชลบุรี  vs นครพนม
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
43 09:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1 ปทุมธานี  vs นครราชสีมา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
44 09:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2 เชียงราย  vs ภูเก็ต
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
45 09:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 3 พระนครศรีอยุธยา  vs สุราษฎร์ธานี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
46 09:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 4 ขอนแก่น  vs เพชรบูรณ์
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
47 09:00 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1 พิษณุโลก  vs อุบลราชธานี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
48 09:00 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2 นครราชสีมา  vs นครศรีธรรมราช
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
49 09:00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย 2 ราชบุรี  vs เพชรบุรี
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
50 09:00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย 3 พิจิตร  vs เชียงใหม่
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
51 09:00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย 4 นครราชสีมา  vs ชลบุรี
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
52 09:00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย ง สุราษฎร์ธานี  vs ขอนแก่น
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
53 09:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A
โรงยิม (ใหญ่) โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
54 09:05 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
55 09:05 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย  H1 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
56 09:05 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย  H1 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
57 09:12 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
58 09:12 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง  H1 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
59 09:12 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง  H1 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
60 09:20 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs กระบี่
สนามกองบิน 56
61 09:30 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย A
สนามฟุตบอล โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
62 09:45 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย ก สงขลา  vs ภูเก็ต
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
63 10:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย B ตรัง  vs อุบลราชธานี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
64 10:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย B นครสวรรค์  vs กรุงเทพมหานคร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
65 10:00 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
66 10:00 เทควันโด - ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 1 เชียงใหม่  vs สกลนคร
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
67 10:00 เทควันโด - ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 2 บึงกาฬ  vs เชียงใหม่
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
68 10:00 เทควันโด - ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 3 สุพรรณบุรี  vs นครปฐม
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
69 10:00 เทควันโด - ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 4 ปทุมธานี  vs พิจิตร
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
70 10:00 เทควันโด - ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 5 ชุมพร  vs นนทบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
71 10:00 เทควันโด - ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 6 บึงกาฬ  vs สุพรรณบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
72 10:00 เทควันโด - ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 7 ปทุมธานี  vs นนทบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
73 10:00 บิลเลียด - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 1 เชียงใหม่  vs สงขลา
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
74 10:00 บิลเลียด - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 3 มหาสารคาม  vs นครสวรรค์
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
75 10:00 ฟุตซอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย 3 สุพรรณบุรี  vs อุทัยธานี
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
76 10:00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย  รอบสะสมคะแนน .None
โรงยิมใหญ่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
77 10:00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย  รอบสะสมคะแนน .None
โรงยิมใหญ่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
78 10:00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง  รอบสะสมคะแนน .None
โรงยิมใหญ่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
79 10:00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง  รอบสะสมคะแนน .None
โรงยิมใหญ่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
80 10:00 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
81 10:00 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  H1 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
82 10:00 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  H1 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
83 10:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบสอง .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
84 10:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบสอง .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
85 10:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบสอง .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
86 10:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B
โรงยิม (ใหญ่) โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
87 10:30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย 2 กรุงเทพมหานคร  vs นนทบุรี
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
88 10:30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย 3 เพชรบุรี  vs ลพบุรี
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
89 10:30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย 4 พิจิตร  vs เชียงราย
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
90 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบสอง .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
91 10:40 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
92 10:45 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย D นครราชสีมา  vs สุราษฎร์ธานี
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
93 10:50 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
94 10:50 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง  H1 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
95 10:50 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง  H1 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
96 10:57 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
97 10:57 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  H1 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
98 10:57 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  H1 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
99 11.00 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย A สงขลา  vs กระบี่
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
100 11.30 คริกเก็ต - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย A
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
101 11.45 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย A สงขลา  vs กาญจนบุรี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
102 11:00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย A ตรัง  vs สงขลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
103 11:00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs ราชบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
104 11:00 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3 กระบี่  vs สงขลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
105 11:00 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4 เชียงใหม่  vs เพชรบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
106 11:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย B
สนามฟุตบอล โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
107 11:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย X
โรงยิม (ใหญ่) โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
108 11:00 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย C ขอนแก่น  vs ชัยภูมิ
โรงยิมโรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
109 11:04 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
110 11:04 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง  H1 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
111 11:11 เรือพาย - แคนู 2 คน (C2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
112 11:11 เรือพาย - แคนู 2 คน (C2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  H1 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
113 11:11 เรือพาย - แคนู 2 คน (C2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  H1 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
114 11:18 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
115 11:18 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  H1 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
116 11:18 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  H1 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
117 11:20 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย A
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
118 11:20 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B นครนายก  vs ชลบุรี
สนามกองบิน 56
119 11:25 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
120 11:25 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง  H1 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
121 11:25 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง  H1 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
122 11:30 เทควันโด-พุ่มเซ่ - ประเภทพุมเซ่ - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
123 11:32 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
124 11:32 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย  H1 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
125 11:32 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย  H1 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
126 11:40 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย ข กรุงเทพมหานคร  vs ชัยนาท
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
127 12.30 บิลเลียด - ชายคู่  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 4 สงขลา  vs ขอนแก่น
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
128 12.30 บิลเลียด - ชายคู่  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 5 สมุทรสาคร  vs สระบุรี
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
129 12.30 บิลเลียด - ชายคู่  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 6 สุโขทัย  vs กรุงเทพมหานคร
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
130 12.30 บิลเลียด - ชายคู่  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 7 ตรัง  vs นครสวรรค์
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
131 12.30 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย A สมุทรปราการ  vs พัทลุง
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
132 12:00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย B ร้อยเอ็ด  vs ลำปาง
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
133 12:00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย B นครพนม  vs พัทลุง
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
134 12:00 ฟุตซอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย 3 สมุทรสาคร  vs เชียงใหม่
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
135 12:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย X
โรงยิม (ใหญ่) โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
136 12:10 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย B
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
137 12:30 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย ก เชียงใหม่  vs อ่างทอง
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
138 12:30 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย X
สนามฟุตบอล โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
139 12:30 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย C ศรีสะเกษ  vs พัทลุง
โรงยิมโรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
140 13.00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง  รอบที่ 3 .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
141 13.00 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  R .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
142 13.15 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย A สระบุรี  vs พัทลุง
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
143 13.17 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง  R .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
144 13.30 คริกเก็ต - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย Y
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
145 13:00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย  รอบที่ 3 .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
146 13:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย A เชียงใหม่  vs นครปฐม
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
147 13:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย A ศรีสะเกษ  vs นครราชสีมา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
148 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 13 สมุทรสาคร  vs เพชรบูรณ์
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
149 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 14 นครศรีธรรมราช  vs สุพรรณบุรี
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
150 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 15 สิงห์บุรี  vs สระแก้ว
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
151 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 16 บุรีรัมย์  vs ลำปาง
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
152 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 17 พัทลุง  vs พิษณุโลก
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
153 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 18 สุราษฎร์ธานี  vs ร้อยเอ็ด
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
154 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 19 ชลบุรี  vs ขอนแก่น
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
155 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 20 กรุงเทพมหานคร  vs ระนอง
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
156 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 21 สงขลา  vs ประจวบคีรีขันธ์
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
157 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 22 กรุงเทพมหานคร  vs หนองบัวลำภู
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
158 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 23 นครนายก  vs อุตรดิตถ์
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
159 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 24 เชียงราย  vs พังงา
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
160 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 25 สุพรรณบุรี  vs กระบี่
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
161 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 11 ชุมพร  vs เชียงราย
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
162 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 12 นนทบุรี  vs ระยอง
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
163 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 13 เลย  vs ประจวบคีรีขันธ์
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
164 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 14 นครศรีธรรมราช  vs น่าน
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
165 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 15 นครปฐม  vs ขอนแก่น
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
166 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 16 นครราชสีมา  vs กรุงเทพมหานคร
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
167 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 17 ตรัง  vs สงขลา
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
168 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 18 ตรัง  vs บุรีรัมย์
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
169 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 19 ระยอง  vs ประจวบคีรีขันธ์
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
170 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 20 ยะลา  vs สงขลา
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
171 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 21 จันทบุรี  vs ศรีสะเกษ
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
172 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 1 นครสวรรค์  vs ศรีสะเกษ
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
173 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 2 เลย  vs นครพนม
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
174 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 3 ยะลา  vs พระนครศรีอยุธยา
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
175 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 4 อ่างทอง  vs สุราษฎร์ธานี
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
176 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 5 จันทบุรี  vs ตรัง
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
177 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 6 อุดรธานี  vs ตรัง
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
178 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 7 พิษณุโลก  vs บึงกาฬ
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
179 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 8 ร้อยเอ็ด  vs แม่ฮ่องสอน
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
180 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 9 ระนอง  vs ชุมพร
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
181 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 10 สงขลา  vs นครสวรรค์
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
182 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 11 น่าน  vs จันทบุรี
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
183 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 12 ราชบุรี  vs สมุทรสาคร
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
184 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 13 ศรีสะเกษ  vs สมุทรสาคร
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
185 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 201 ตรัง  vs นครนายก
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
186 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 202 นครศรีธรรมราช  vs ยะลา
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
187 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 203 เชียงใหม่  vs สระบุรี
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
188 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 204 บุรีรัมย์  vs สระแก้ว
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
189 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 205 ลำปาง  vs นครราชสีมา
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
190 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 206 สิงห์บุรี  vs ร้อยเอ็ด
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
191 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 207 จันทบุรี  vs เลย
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
192 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 208 พระนครศรีอยุธยา  vs นครปฐม
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
193 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 209 สงขลา  vs อุตรดิตถ์
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
194 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 210 นครราชสีมา  vs พิจิตร
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
195 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 211 ร้อยเอ็ด  vs ศรีสะเกษ
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
196 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 212 ลำปาง  vs ฉะเชิงเทรา
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
197 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 213 กำแพงเพชร  vs อุบลราชธานี
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
198 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 214 สมุทรสาคร  vs พะเยา
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
199 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 215 กระบี่  vs สุราษฎร์ธานี
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
200 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 216 จันทบุรี  vs นครสวรรค์
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
201 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 217 กรุงเทพมหานคร  vs อุตรดิตถ์
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
202 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 218 ลำปาง  vs ปทุมธานี
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
203 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 219 ร้อยเอ็ด  vs บึงกาฬ
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
204 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 220 ศรีสะเกษ  vs เชียงใหม่
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
205 13:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
206 13:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
207 13:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย Y
โรงยิม (ใหญ่) โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
208 13:15 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย ข สมุทรปราการ  vs ตรัง
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
209 13:24 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  R .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
210 13:31 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  R .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
211 13:38 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (W2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง  R1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
212 13:52 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง  R .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
213 13:59 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (W2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง  R2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
214 14.00 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย B กรุงเทพมหานคร  vs ศรีสะเกษ
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
215 14.45 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย B เชียงราย  vs กระบี่
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
216 14:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย B ชลบุรี  vs ยะลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
217 14:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย B พัทลุง  vs ราชบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
218 14:00 เทควันโด - ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 8 สุพรรณบุรี  vs นนทบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
219 14:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 16 น่าน  vs บึงกาฬ
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
220 14:00 เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 17 พังงา  vs ปทุมธานี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
221 14:00 ฟุตซอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย 4 นครราชสีมา  vs กรุงเทพมหานคร
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
222 14:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย X
สนามฟุตบอล โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
223 14:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย Y
โรงยิม (ใหญ่) โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
224 14:00 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย D ศรีสะเกษ  vs พัทลุง
โรงยิมโรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
225 14:13 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  R .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
226 14:15 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย A ราชบุรี  vs นครสวรรค์
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
227 14:18 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย  R .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
228 14:20 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง  R1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
229 14:27 เรือพาย - แคนู 2 คน (C2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  R .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
230 14:30 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย C นครราชสีมา  vs พะเยา
สนามกองบิน 56
231 14:30 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย ก สุราษฎร์ธานี  vs พิษณุโลก
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
232 14:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย ก สงขลา  vs กรุงเทพมหานคร 2
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
233 14:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย ก เพชรบุรี  vs นครศรีธรรมราช
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
234 14:34 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  R .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
235 14:41 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง  R .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
236 14:55 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง  R2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
237 15.00 บิลเลียด - ชายคู่  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 8 สงขลา  vs สมุทรสาคร
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
238 15.00 บิลเลียด - ชายคู่  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 9 กรุงเทพมหานคร  vs นครสวรรค์
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
239 15.16 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
240 15.23 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
241 15.30 คริกเก็ต - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย B
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
242 15.30 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 17  สาย B สระบุรี  vs เชียงราย
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
243 15:00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย A นครราชสีมา  vs เชียงใหม่
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
244 15:00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย A สงขลา  vs นครปฐม
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
245 15:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย ก กาฬสินธุ์  vs พิษณุโลก
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
246 15:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย ก เพชรบูรณ์  vs ชัยนาท
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
247 15:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
248 15:02 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
249 15:09 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
250 15:16 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
251 15:23 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
252 15:30 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
253 15:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย ข แม่ฮ่องสอน  vs กาฬสินธุ์ 2
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
254 15:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย ข กรุงเทพมหานคร  vs กาฬสินธุ์
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
255 15:30 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย D สุพรรณบุรี  vs เชียงใหม่
โรงยิมโรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
256 15:37 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
257 15:44 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
258 15:45 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย  R .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
259 15:51 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
260 15:58 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
261 16.15 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 18  สาย B สมุทรปราการ  vs กรุงเทพมหานคร
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
262 16.19 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
263 16:00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย B ชลบุรี  vs ศรีสะเกษ
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
264 16:00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย B พิษณุโลก  vs พัทลุง
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
265 16:00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย ข นนทบุรี  vs ราชบุรี
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
266 16:00 ฟุตซอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย 4 สุราษฎร์ธานี  vs สมุทรปราการ
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
267 16:00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย D นครปฐม  vs สมุทรปราการ
สนามกองบิน 56
268 16:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย ข เพชรบุรี  vs พัทลุง 2
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
269 16:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย ข สระบุรี  vs นครศรีธรรมราช 2
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
270 16:05 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
271 16:12 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
272 16:26 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
273 16:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย ค กรุงเทพมหานคร  vs เพชรบุรี 2
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
274 16:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย ค สงขลา  vs กรุงเทพมหานคร 2
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
275 16:33 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
276 16:40 เรือพาย - แคนู 2 คน (C2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
277 16:47 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
278 16:54 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
279 17.00 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 19  สาย B กาญจนบุรี  vs อุบลราชธานี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
280 17.30 บิลเลียด - ชายคู่  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 10 สงขลา  vs นครสวรรค์
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
281 17.45 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 20  สาย B เชียงใหม่  vs อุบลราชธานี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
282 17:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย ค แม่ฮ่องสอน 2  vs ขอนแก่น
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
283 17:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย ค เพชรบูรณ์ 2  vs กาฬสินธุ์ 2
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
284 17:01 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
285 17:08 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
286 17:15 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
287 17:20 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย ก ชลบุรี  vs ร้อยเอ็ด
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
288 17:22 เรือพาย - แคนู 2 คน (C2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
289 17:29 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
290 17:36 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
291 17:43 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
292 17:45 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย B เชียงใหม่  vs ตรัง
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
293 19:40 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย ข สงขลา  vs ศรีสะเกษ
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
294 21:30 ฟุตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย B สงขลา  vs สุรินทร์
สนามกีฬาติณสูลานนท์
จำนวนรายการทั้งหมด 294 รายการ
 
ประจำวันที่ 21 มิถุนายน 2560
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 04:30 ขี่ม้า - ประเภทขี่มามาราธอน (Endurance) - ประเภทบุคคล  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
2 04:30 ขี่ม้า - ประเภทขี่มามาราธอน (Endurance) - ประเภททีม  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
3 06.00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง  รอบที่ 4 .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
4 06.00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง  รอบที่ 5 .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
5 06:00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย  รอบที่ 4 .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
6 06:00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย  รอบที่ 5 .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
7 06:00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย  รอบที่ 6 .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
8 06:00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง  รอบที่ 6 .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
9 08:00 วู้ดบอล - แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภทบุคคล หญิง  วันที่ 1 .None
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
10 08:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย Y
สนามฟุตบอล โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
11 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1 สุราษฎร์ธานี  vs นราธิวาส
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
12 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2 ตรัง  vs เชียงใหม่
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
13 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3 อ่างทอง  vs อุบลราชธานี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
14 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4 ชลบุรี  vs เพชรบูรณ์
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
15 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5 ราชบุรี  vs ขอนแก่น
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
16 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 6 พิจิตร  vs นครนายก
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
17 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7 สุพรรณบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
18 08:30 เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 8 กาฬสินธุ์  vs พิษณุโลก
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
19 08:30 เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 9 เชียงใหม่  vs ชลบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
20 08:30 เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 10 นราธิวาส  vs มหาสารคาม
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
21 08:30 เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 11 สุโขทัย  vs สมุทรปราการ
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
22 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 12 นครราชสีมา  vs สุราษฎร์ธานี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
23 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 13 เชียงใหม่  vs อุบลราชธานี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
24 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 14 ชลบุรี  vs ราชบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
25 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 15 นครนายก  vs สุพรรณบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
26 08:30 เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 16 สุราษฎร์ธานี  vs กาฬสินธุ์
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
27 08:30 เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 17 ชลบุรี  vs สระแก้ว
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
28 08:30 เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 18 ปัตตานี  vs มหาสารคาม
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
29 08:30 เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 19 สมุทรปราการ  vs เพชรบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
30 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 20 สุราษฎร์ธานี  vs เชียงใหม่
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
31 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 21 ชลบุรี  vs สุพรรณบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
32 08:30 เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 22 กาฬสินธุ์  vs สระแก้ว
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
33 08:30 เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 23 ปัตตานี  vs สมุทรปราการ
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
34 08:30 เทควันโด-พุ่มเซ่ - ประเภทพุมเซ่ - บุคคลหญิง  รอบแรก .None
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
35 08:30 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย ข ขอนแก่น  vs เชียงราย
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
36 08:30 วู้ดบอล - แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภททีม หญิง  วันที่ 1 .None
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
37 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบแรก .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
38 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบแรก .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
39 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบแรก .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
40 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบแรก .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
41 09.00 คริกเก็ต - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย X
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
42 09.30 ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
43 09.30 ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
44 09.30 ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
45 09:00 จักรยาน - ประเภทถนน (ไทม์ไทรอัล 50 กม.) - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
ถนนลพบุรีราเมศวร์
46 09:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 1  สาย A สงขลา  vs กำแพงเพชร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
47 09:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 2  สาย A สุพรรณบุรี  vs นครศรีธรรมราช
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
48 09:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 3  สาย B ภูเก็ต  vs นครศรีธรรมราช
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
49 09:00 ซอฟท์บอล - ทีมชาย  รอบแรก M1  สาย A สงขลา  vs ชลบุรี
สนามซอฟท์บอล ม.สงขลาครินทร์
50 09:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก W1  สาย X ลพบุรี  vs ชัยนาท
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
51 09:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 17  สาย A สงขลา  vs ร้อยเอ็ด
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
52 09:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 18  สาย A สุพรรณบุรี  vs ชลบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
53 09:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบสอง คู่ที่ 1 กรุงเทพมหานคร  vs นครราชสีมา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
54 09:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบสอง คู่ที่ 2 สงขลา  vs ภูเก็ต
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
55 09:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบสอง คู่ที่ 3 สุราษฎร์ธานี  vs นนทบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
56 09:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบสอง คู่ที่ 4 ขอนแก่น  vs สุพรรณบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
57 09:00 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 1 เพชรบุรี  vs ปทุมธานี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
58 09:00 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 2 นนทบุรี  vs สงขลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
59 09:00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย 2 ราชบุรี  vs ภูเก็ต
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
60 09:00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย 3 พิจิตร  vs อุบลราชธานี
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
61 09:00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย 4 นครราชสีมา  vs สุราษฎร์ธานี
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
62 09:00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย ค นครปฐม  vs นครศรีธรรมราช
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
63 09:00 โบว์ลิ่ง - หญิงเดี่ยว  รอบที่ 1 .None
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
64 09:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบแรก .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
65 09:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบแรก .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
66 09:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบแรก .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
67 09:00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย A กระบี่  vs สุรินทร์
สนามกองบิน 56
68 09:00 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 1 คู่ที่ 1  สาย A สุพรรณบุรี  vs เชียงราย
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
69 09:00 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 1 คู่ที่ 2  สาย A ภูเก็ต  vs เชียงใหม่
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
70 09:00 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 1 คู่ที่ 3  สาย B นครราชสีมา  vs พัทลุง
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
71 09:00 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 1 คู่ที่ 4  สาย B สงขลา  vs มหาสารคาม
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
72 09:00 หมากล้อม - คู่หญิง  กระดานที่ 1 คู่ที่ 1  สาย A ภูเก็ต  vs นครปฐม
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
73 09:00 หมากล้อม - คู่หญิง  กระดานที่ 1 คู่ที่ 2  สาย B นครราชสีมา  vs กรุงเทพมหานคร
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
74 09:00 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 1 คู่ที่ 1  สาย A มหาสารคาม  vs เชียงราย
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
75 09:00 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 1 คู่ที่ 2  สาย A สุพรรณบุรี  vs สงขลา
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
76 09:00 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 1 คู่ที่ 3  สาย B ภูเก็ต  vs ปทุมธานี
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
77 09:00 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 1 คู่ที่ 4  สาย B นครปฐม  vs นครราชสีมา
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
78 09:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย C
โรงยิม (ใหญ่) โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
79 09:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 4  สาย B ชลบุรี  vs พระนครศรีอยุธยา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
80 09:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 5  สาย C สุราษฎร์ธานี  vs นครราชสีมา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
81 09:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 6  สาย C สมุทรสาคร  vs นราธิวาส
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
82 09:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
83 09:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
84 09:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
85 09:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
86 09:30 ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
87 09:30 ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
88 09:30 ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
89 09:30 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก Heat 1
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
90 09:30 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก Heat 2
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
91 09:30 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก Heat 3
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
92 09:30 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก Heat 4
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
93 09:30 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
94 09:30 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
95 09:30 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 3
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
96 09:30 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 4
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
97 09:30 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย X
สนามฟุตบอล โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
98 09:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 7  สาย D พิจิตร  vs กรุงเทพมหานคร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
99 09:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 8  สาย D อำนาจเจริญ  vs ยะลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
100 09:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 9  สาย E สมุทรสาคร  vs พระนครศรีอยุธยา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
101 09:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
102 09:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
103 09:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
104 09:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
105 09:45 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย ข สมุทรปราการ  vs ชัยนาท
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
106 10.00 บิลเลียด - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 2 นนทบุรี  vs กำแพงเพชร
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
107 10.00 บิลเลียด - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 3 สงขลา  vs กรุงเทพมหานคร
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
108 10.00 บิลเลียด - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 4 นครสวรรค์  vs สิงห์บุรี
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
109 10.00 ยูโด - ท่าทุ่มมาตรฐานหญิง (Ju-No-Kata)  รอบรองชนะเลิศ .None  สาย A สุพรรณบุรี  vs มหาสารคาม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
110 10:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 10  สาย E สุราษฎร์ธานี  vs ขอนแก่น
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
111 10:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 11  สาย F สุพรรณบุรี  vs อำนาจเจริญ
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
112 10:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 12  สาย F พิจิตร  vs ภูเก็ต
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
113 10:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 19  สาย B ราชบุรี  vs อุบลราชธานี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
114 10:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 20  สาย B ลำปาง  vs นครสวรรค์
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
115 10:00 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย C
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
116 10:00 เทควันโด - ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 1 บึงกาฬ  vs ปทุมธานี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
117 10:00 เทควันโด - ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 2 ลำปาง  vs อ่างทอง
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
118 10:00 เทควันโด - ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 3 กรุงเทพมหานคร  vs ปทุมธานี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
119 10:00 เทควันโด - ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 4 ชุมพร  vs สกลนคร
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
120 10:00 เทควันโด - ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 5 นครปฐม  vs เชียงใหม่
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
121 10:00 เทควันโด - ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 6 อ่างทอง  vs สุราษฎร์ธานี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
122 10:00 เทควันโด - ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 7 กรุงเทพมหานคร  vs ชุมพร
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
123 10:00 เทควันโด - ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 8 นครปฐม  vs สุราษฎร์ธานี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
124 10:00 บิลเลียด - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 1 นครพนม  vs มหาสารคาม
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
125 10:00 แบดมินตัน - ทีมชาย  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 1  สาย B นครราชสีมา  vs นครศรีธรรมราช
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
126 10:00 แบดมินตัน - ทีมชาย  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 2  สาย C นนทบุรี  vs ตรัง
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
127 10:00 แบดมินตัน - ทีมชาย  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 3  สาย D พระนครศรีอยุธยา  vs สงขลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
128 10:00 ฟุตซอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย 2 ชุมพร  vs ขอนแก่น
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
129 10:00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมใหญ่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
130 10:00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมใหญ่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
131 10:00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมใหญ่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
132 10:00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมใหญ่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
133 10:00 ยูโด - ท่าทุ่มมาตรฐานชาย (Nage-NO-Kata)  รอบรองชนะเลิศ .None  สาย A สงขลา  vs ลำปาง
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
134 10:00 ยูโด - ท่าทุ่มมาตรฐานหญิง (Ju-No-Kata)  รอบรองชนะเลิศ .None  สาย B กรุงเทพมหานคร  vs ตรัง
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
135 10:00 ยูโด - ท่าทุ่มมาตรฐานชาย (Nage-NO-Kata)  รอบรองชนะเลิศ .None  สาย B ตรัง  vs มหาสารคาม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
136 10:00 ยูโด - ท่าทุ่มมาตรฐานชาย (Nage-NO-Kata)  รอบชิงชนะเลิศ .None กรุงเทพมหานคร  vs ลำปาง
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
137 10:00 ยูโด - ท่าทุ่มมาตรฐานหญิง (Ju-No-Kata)  รอบชิงชนะเลิศ .None กรุงเทพมหานคร  vs มหาสารคาม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
138 10:00 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
139 10:00 ลีลาศ - Junior Ten Dance  รอบคัดเลือก .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
140 10:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบสอง .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
141 10:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบสอง .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
142 10:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบสอง .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
143 10:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบสอง .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
144 10:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย D
โรงยิม (ใหญ่) โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
145 10:07 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
146 10:14 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
147 10:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 13  สาย G ชลบุรี  vs นครราชสีมา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
148 10:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 14  สาย G นราธิวาส  vs กำแพงเพชร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
149 10:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 15  สาย H กรุงเทพมหานคร  vs ราชบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
150 10:21 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
151 10:25 ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class E (Juvenile)  รอบคัดเลือก .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
152 10:28 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (W2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
153 10:30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย 2 กรุงเทพมหานคร  vs ภูเก็ต
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
154 10:30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย 3 เพชรบุรี  vs สกลนคร
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
155 10:30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย 4 พิจิตร  vs นครราชสีมา
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
156 10:30 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย B ชลบุรี  vs พิษณุโลก
สนามกองบิน 56
157 10:35 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
158 10:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 16  สาย H สงขลา  vs ยะลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
159 10:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 17  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs นครศรีธรรมราช
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
160 10:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 18  สาย A นครราชสีมา  vs ขอนแก่น
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
161 10:40 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย D
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
162 10:41 ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class B (Youth)  รอบคัดเลือก .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
163 10:42 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
164 10:45 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย C ลพบุรี  vs ชลบุรี
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
165 10:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
166 10:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
167 10:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
168 10:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
169 10:49 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
170 10:53 ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class D (Junior I)  รอบคัดเลือก .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
171 10:56 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
172 11.00 คริกเก็ต - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย C
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
173 11.00 ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 48 กก. - หญิง น้ำหนักตัวไม่เกิน 48 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
174 11.00 ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 48 กก. - หญิง น้ำหนักตัวไม่เกิน 48 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
175 11.00 ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 48 กก. - หญิง ไม่เกิน 48 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
176 11.45 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 22  สาย A ศรีสะเกษ  vs กาญจนบุรี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
177 11:00 จักรยาน - ประเภทถนน (ไทม์ไทรอัล 30 กม.) - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
ถนนลพบุรีราเมศวร์
178 11:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 19  สาย B เพชรบุรี  vs มหาสารคาม
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
179 11:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 20  สาย B สุพรรณบุรี  vs ยะลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
180 11:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 21  สาย C พิจิตร  vs สุราษฎร์ธานี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
181 11:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก W2  สาย X สงขลา  vs ชัยภูมิ
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
182 11:00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบสอง คู่ที่ 21  สาย A ชลบุรี  vs สงขลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
183 11:00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบสอง คู่ที่ 22  สาย A นครสวรรค์  vs กรุงเทพมหานคร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
184 11:00 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 3 นครราชสีมา  vs สุพรรณบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
185 11:00 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 4 กรุงเทพมหานคร  vs พิษณุโลก
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
186 11:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
187 11:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
188 11:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
189 11:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
190 11:00 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย ก กำแพงเพชร  vs สุพรรณบุรี
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
191 11:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย A
สนามฟุตบอล โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
192 11:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย X
โรงยิม (ใหญ่) โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
193 11:00 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs เชียงใหม่
โรงยิมโรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
194 11:00 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 21  สาย A เชียงใหม่  vs กระบี่
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
195 11:03 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
196 11:05 ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class A (Under 21)  รอบคัดเลือก .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
197 11:10 เรือพาย - แคนู 2 คน (C2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
198 11:17 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
199 11:17 ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class C (Junior II)  รอบคัดเลือก .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
200 11:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 22  สาย C ชลบุรี  vs กำแพงเพชร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
201 11:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 23  สาย D สมุทรสาคร  vs ภูเก็ต
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
202 11:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 24  สาย D พระนครศรีอยุธยา  vs สงขลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
203 11:20 ซอฟท์บอล - ทีมชาย  รอบแรก M2  สาย B ขอนแก่น  vs เชียงใหม่
สนามซอฟท์บอล ม.สงขลาครินทร์
204 11:20 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย C
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
205 11:24 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
206 11:30 เทควันโด-พุ่มเซ่ - ประเภทพุมเซ่ - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
207 11:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
208 11:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
209 11:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
210 11:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
211 11:31 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
212 11:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 25  สาย E กรุงเทพมหานคร  vs สุราษฎร์ธานี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
213 11:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 26  สาย E สุพรรณบุรี  vs ยะลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
214 11:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 27  สาย F นครราชสีมา  vs นครศรีธรรมราช
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
215 11:42 ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class AA (Adult)  รอบคัดเลือก .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
216 11:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
217 11:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
218 11:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
219 11:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
220 12.30 บิลเลียด - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 5 สุโขทัย  vs ระนอง
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
221 12.30 บิลเลียด - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 6 กรุงเทพมหานคร  vs ตรัง
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
222 12.30 บิลเลียด - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 7 ลำปาง  vs สงขลา
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
223 12.30 บิลเลียด - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 8 อ่างทอง  vs มหาสารคาม
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
224 12:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 28  สาย F ราชบุรี  vs ภูเก็ต
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
225 12:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 29  สาย G กำแพงเพชร  vs มหาสารคาม
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
226 12:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 30  สาย G ชลบุรี  vs สงขลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
227 12:00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบสอง คู่ที่ 23  สาย B สุพรรณบุรี  vs ลำปาง
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
228 12:00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบสอง คู่ที่ 24  สาย B อุบลราชธานี  vs พัทลุง
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
229 12:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบแรก .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
230 12:00 ฟุตซอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย 2 ภูเก็ต  vs นครราชสีมา
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
231 12:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย Y
โรงยิม (ใหญ่) โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
232 12:10 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย D
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
233 12:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 32  สาย A สงขลา  vs สุพรรณบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
234 12:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 33  สาย A กำแพงเพชร  vs นครศรีธรรมราช
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
235 12:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 31  สาย H สมุทรสาคร  vs ขอนแก่น
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
236 12:30 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย ง สงขลา  vs สุราษฎร์ธานี
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
237 12:30 โบว์ลิ่ง - หญิงเดี่ยว  รอบที่ 2 .None
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
238 12:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
239 12:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
240 12:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
241 12:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
242 12:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
243 12:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
244 12:30 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย A
สนามฟุตบอล โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
245 12:30 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย A สมุทรปราการ  vs กระบี่
โรงยิมโรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
246 12:30 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 23  สาย A สงขลา  vs พัทลุง
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
247 12:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 34  สาย B ภูเก็ต  vs ชลบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
248 12:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 35  สาย B นครศรีธรรมราช  vs พระนครศรีอยุธยา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
249 12:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 36  สาย C สุราษฎร์ธานี  vs สมุทรสาคร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
250 12:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
251 12:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
252 12:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
253 12:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
254 13.00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง  รอบที่ 7 .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
255 13.00 คริกเก็ต - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย Z
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
256 13.15 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 24  สาย A สงขลา  vs พัทลุง
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
257 13:00 กาบัดดี้ - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A นครศรีธรรมราช  vs กรุงเทพมหานคร
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
258 13:00 กาบัดดี้ - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A นครศรีธรรมราช  vs กรุงเทพมหานคร
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
259 13:00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย  รอบที่ 7 .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
260 13:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 37  สาย C นครราชสีมา  vs นราธิวาส
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
261 13:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 38  สาย D พิจิตร  vs อำนาจเจริญ
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
262 13:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 39  สาย D กรุงเทพมหานคร  vs ยะลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
263 13:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก W3  สาย Y ลำพูน  vs ระยอง
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
264 13:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 25  สาย A สงขลา  vs นครปฐม
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
265 13:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 26  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs ศรีสะเกษ
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
266 13:00 เทควันโด-พุ่มเซ่ - ประเภทพุมเซ่ฟรีสไตล์ - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
267 13:00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย 1 กรุงเทพมหานคร  vs สงขลา
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
268 13:00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย 2 ภูเก็ต  vs เพชรบุรี
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
269 13:00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย 3 อุบลราชธานี  vs เชียงใหม่
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
270 13:00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย 4 สุราษฎร์ธานี  vs ชลบุรี
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
271 13:00 แบดมินตัน - ทีมหญิง  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 4  สาย B นครศรีธรรมราช  vs เชียงใหม่
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
272 13:00 แบดมินตัน - ทีมหญิง  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 5  สาย C นครราชสีมา  vs ลำปาง
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
273 13:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
274 13:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
275 13:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
276 13:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
277 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 26 สุราษฎร์ธานี  vs อุดรธานี
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
278 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 27 กรุงเทพมหานคร  vs บุรีรัมย์
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
279 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 28 สุพรรณบุรี  vs ระนอง
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
280 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 29 ศรีสะเกษ  vs เชียงใหม่
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
281 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 30 ชุมพร  vs ฉะเชิงเทรา
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
282 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 31 ปทุมธานี  vs ระนอง
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
283 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 32 ลำปาง  vs กรุงเทพมหานคร
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
284 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 33 สกลนคร  vs ยะลา
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
285 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 34 ร้อยเอ็ด  vs ประจวบคีรีขันธ์
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
286 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 35 นครนายก  vs บุรีรัมย์
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
287 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 36 กรุงเทพมหานคร  vs ปทุมธานี
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
288 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 37 บึงกาฬ  vs อุตรดิตถ์
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
289 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 38 ตรัง  vs สงขลา
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
290 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 39 พังงา  vs สุพรรณบุรี
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
291 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 22 ชลบุรี  vs เชียงราย
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
292 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 23 สตูล  vs สุพรรณบุรี
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
293 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 24 ระนอง  vs กระบี่
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
294 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 63.5 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 25 เลย  vs สุโขทัย
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
295 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 63.5 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 26 สระแก้ว  vs ขอนแก่น
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
296 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 71 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 27 ศรีสะเกษ  vs นครศรีธรรมราช
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
297 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 71 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 28 พิจิตร  vs ชัยภูมิ
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
298 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 71 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 29 สกลนคร  vs สมุทรสาคร
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
299 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 14 บุรีรัมย์  vs สุพรรณบุรี
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
300 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 15 ลำพูน  vs พิษณุโลก
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
301 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 16 อุบลราชธานี  vs นครสวรรค์
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
302 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 17 ศรีสะเกษ  vs อำนาจเจริญ
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
303 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 18 นครนายก  vs กำแพงเพชร
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
304 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 19 พะเยา  vs สมุทรสาคร
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
305 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 20 มหาสารคาม  vs สมุทรปราการ
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
306 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 21 นครศรีธรรมราช  vs ราชบุรี
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
307 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 22 กระบี่  vs สุราษฎร์ธานี
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
308 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 23 สระบุรี  vs แม่ฮ่องสอน
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
309 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 24 กรุงเทพมหานคร  vs อ่างทอง
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
310 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 25 ชลบุรี  vs จันทบุรี
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
311 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 26 หนองบัวลำภู  vs นครสวรรค์
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
312 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 27 ตรัง  vs สมุทรสาคร
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
313 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 28 ร้อยเอ็ด  vs ชลบุรี
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
314 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 29 ยะลา  vs ชัยภูมิ
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
315 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 221 กรุงเทพมหานคร  vs บุรีรัมย์
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
316 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 222 สุโขทัย  vs กาฬสินธุ์
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
317 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 223 นครปฐม  vs นครราชสีมา
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
318 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 224 นครศรีธรรมราช  vs ชุมพร
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
319 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 225 พิจิตร  vs ปทุมธานี
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
320 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 226 อุดรธานี  vs เชียงใหม่
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
321 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 227 สมุทรปราการ  vs อ่างทอง
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
322 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 228 อ่างทอง  vs ยะลา
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
323 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 229 พิจิตร  vs พระนครศรีอยุธยา
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
324 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 230 กำแพงเพชร  vs สระแก้ว
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
325 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 231 ชลบุรี  vs นครศรีธรรมราช
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
326 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 232 นครราชสีมา  vs ขอนแก่น
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
327 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 233 สุราษฎร์ธานี  vs นครพนม
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
328 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 234 ศรีสะเกษ  vs สงขลา
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
329 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 235 ฉะเชิงเทรา  vs นครนายก
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
330 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 236 พิจิตร  vs นครนายก
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
331 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 237 ศรีสะเกษ  vs อุตรดิตถ์
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
332 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 238 ร้อยเอ็ด  vs บึงกาฬ
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
333 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 239 นครศรีธรรมราช  vs สมุทรปราการ
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
334 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 240 จันทบุรี  vs อุดรธานี
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
335 13:00 ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 1 น่าน  vs ลพบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
336 13:00 ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 2 นครปฐม  vs ศรีสะเกษ
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
337 13:00 ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 3 ลำปาง  vs สุพรรณบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
338 13:00 ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 4 นครศรีธรรมราช  vs พิษณุโลก
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
339 13:00 ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 5 ชลบุรี  vs มหาสารคาม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
340 13:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 6 น่าน  vs สุพรรณบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
341 13:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 7 สงขลา  vs เพชรบูรณ์
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
342 13:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 8 ปทุมธานี  vs ศรีสะเกษ
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
343 13:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 9 ระยอง  vs บุรีรัมย์
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
344 13:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 10 ลำปาง  vs ตรัง
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
345 13:00 ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11 ตรัง  vs มหาสารคาม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
346 13:00 ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 12 กรุงเทพมหานคร  vs ศรีสะเกษ
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
347 13:00 ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 13 ชลบุรี  vs ลพบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
348 13:00 ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 14 สกลนคร  vs เพชรบูรณ์
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
349 13:00 ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 15 ลพบุรี  vs ศรีสะเกษ
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
350 13:00 ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 16 ลำปาง  vs จันทบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
351 13:00 ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 17 พิษณุโลก  vs ยะลา
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
352 13:00 ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 18 ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
353 13:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 19 สุพรรณบุรี  vs สงขลา
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
354 13:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 20 ศรีสะเกษ  vs นครปฐม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
355 13:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 21 ระยอง  vs หนองบัวลำภู
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
356 13:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 22 ตรัง  vs ยะลา
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
357 13:00 ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 23 ตรัง  vs สงขลา
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
358 13:00 ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 24 กรุงเทพมหานคร  vs สมุทรปราการ
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
359 13:00 ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 25 ชลบุรี  vs ลำปาง
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
360 13:00 ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 26 เพชรบูรณ์  vs นครปฐม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
361 13:00 ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 27 ลพบุรี  vs จันทบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
362 13:00 ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 28 ยะลา  vs ชลบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
363 13:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 29 สงขลา  vs นครปฐม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
364 13:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 30 ระยอง  vs ตรัง
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
365 13:00 ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 31 สงขลา  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
366 13:00 ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 32 ลำปาง  vs นครปฐม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
367 13:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 35 เพชรบูรณ์  vs สุพรรณบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
368 13:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 36 ลำปาง  vs ยะลา
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
369 13:00 ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 39 ลำปาง  vs ลพบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
370 13:00 ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 40 กรุงเทพมหานคร  vs ยะลา
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
371 13:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 41 เพชรบูรณ์  vs นครปฐม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
372 13:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 42 ลำปาง  vs ระยอง
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
373 13:00 ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 43 ตรัง  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
374 13:00 ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 44 เพชรบูรณ์  vs ลำปาง
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
375 13:00 ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None ชลบุรี  vs จันทบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
376 13:00 ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None สงขลา  vs นครปฐม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
377 13:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None สงขลา  vs ตรัง
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
378 13:00 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย ก นครราชสีมา  vs ภูเก็ต
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
379 13:00 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 2 คู่ที่ 5  สาย A เชียงใหม่  vs กรุงเทพมหานคร
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
380 13:00 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 2 คู่ที่ 6  สาย A ภูเก็ต  vs สุพรรณบุรี
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
381 13:00 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 2 คู่ที่ 7  สาย B มหาสารคาม  vs ระยอง
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
382 13:00 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 2 คู่ที่ 8  สาย B สงขลา  vs นครราชสีมา
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
383 13:00 หมากล้อม - คู่หญิง  กระดานที่ 2 คู่ที่ 3  สาย A สุราษฎร์ธานี  vs ภูเก็ต
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
384 13:00 หมากล้อม - คู่หญิง  กระดานที่ 2 คู่ที่ 4  สาย B กรุงเทพมหานคร  vs ชลบุรี
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
385 13:00 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 2 คู่ที่ 5  สาย A สงขลา  vs ชลบุรี
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
386 13:00 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 2 คู่ที่ 6  สาย A สุพรรณบุรี  vs มหาสารคาม
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
387 13:00 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 2 คู่ที่ 7  สาย B นครราชสีมา  vs สุราษฎร์ธานี
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
388 13:00 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 2 คู่ที่ 8  สาย B นครปฐม  vs ภูเก็ต
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
389 13:00 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. - บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ Heat 1
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
390 13:00 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. - บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ Heat 2
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
391 13:00 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. - บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ Heat 1
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
392 13:00 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. - บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ Heat 2
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
393 13:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย A
โรงยิม (ใหญ่) โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
394 13:15 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
395 13:15 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
396 13:15 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
397 13:15 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
398 13:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 40  สาย E สมุทรสาคร  vs สุราษฎร์ธานี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
399 13:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 41  สาย E พระนครศรีอยุธยา  vs ขอนแก่น
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
400 13:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 42  สาย F สุพรรณบุรี  vs พิจิตร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
401 13:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
402 13:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
403 13:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
404 13:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
405 13:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
406 13:35 ซอฟท์บอล - ทีมชาย  รอบแรก M3  สาย B ชัยภูมิ  vs กรุงเทพมหานคร
สนามซอฟท์บอล ม.สงขลาครินทร์
407 13:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 43  สาย F อำนาจเจริญ  vs ภูเก็ต
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
408 13:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 44  สาย G ชลบุรี  vs นราธิวาส
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
409 13:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 45  สาย G นครราชสีมา  vs กำแพงเพชร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
410 13:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
411 13:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
412 13:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
413 14.00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
414 14.45 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 26  สาย B เชียงราย  vs สมุทรปราการ
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
415 14:00 กาบัดดี้ - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B กาญจนบุรี  vs อุบลราชธานี
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
416 14:00 กาบัดดี้ - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B เพชรบูรณ์  vs ศรีสะเกษ
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
417 14:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 46  สาย H กรุงเทพมหานคร  vs สงขลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
418 14:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 47  สาย H ราชบุรี  vs ยะลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
419 14:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 48  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs นครราชสีมา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
420 14:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 27  สาย B ชัยภูมิ  vs ชลบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
421 14:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 28  สาย B พิษณุโลก  vs พัทลุง
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
422 14:00 เทควันโด - ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 9 กรุงเทพมหานคร  vs สุราษฎร์ธานี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
423 14:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 24 เชียงใหม่  vs สุพรรณบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
424 14:00 เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 25 สระแก้ว  vs สมุทรปราการ
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
425 14:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสี่ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
426 14:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสี่ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
427 14:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสี่ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
428 14:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบสี่ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
429 14:00 ฟุตซอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย 1 กำแพงเพชร  vs สงขลา
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
430 14:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย B
สนามฟุตบอล โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
431 14:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย B
โรงยิม (ใหญ่) โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
432 14:00 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย B นนทบุรี  vs สงขลา
โรงยิมโรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
433 14:00 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 25  สาย B กรุงเทพมหานคร  vs สระบุรี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
434 14:15 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย D อุดรธานี  vs นครราชสีมา
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
435 14:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 49  สาย A นครศรีธรรมราช  vs ขอนแก่น
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
436 14:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 50  สาย B เพชรบุรี  vs สุพรรณบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
437 14:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 51  สาย B มหาสารคาม  vs ยะลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
438 14:20 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสี่ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
439 14:20 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสี่ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
440 14:20 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสี่ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
441 14:25 ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class E (Juvenile)  รอบคัดเลือก .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
442 14:30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 17  สาย 1 ระนอง  vs สงขลา
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
443 14:30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 18  สาย 2 ภูเก็ต  vs นนทบุรี
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
444 14:30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 19  สาย 3 สกลนคร  vs ลพบุรี
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
445 14:30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 20  สาย 4 นครราชสีมา  vs เชียงราย
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
446 14:30 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย C พะเยา  vs ราชบุรี
สนามกองบิน 56
447 14:30 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย ข ปทุมธานี  vs ศรีสะเกษ
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
448 14:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย ง ชัยนาท  vs พัทลุง
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
449 14:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย ง มหาสารคาม  vs เชียงราย
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
450 14:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 52  สาย C พิจิตร  vs ชลบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
451 14:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 53  สาย C สุราษฎร์ธานี  vs กำแพงเพชร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
452 14:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 54  สาย D สมุทรสาคร  vs พระนครศรีอยุธยา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
453 14:40 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบสี่ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
454 14:46 ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class C (Junior II)  รอบคัดเลือก .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
455 15.00 คริกเก็ต - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย A
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
456 15.00 บิลเลียด - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 9 นครพนม  vs นนทบุรี
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
457 15.00 บิลเลียด - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 10 กรุงเทพมหานคร  vs นครสวรรค์
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
458 15.00 บิลเลียด - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 11 ระนอง  vs กรุงเทพมหานคร
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
459 15.00 บิลเลียด - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 12 สงขลา  vs มหาสารคาม
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
460 15:00 กาบัดดี้ - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย C กระบี่  vs พังงา
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
461 15:00 กาบัดดี้ - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย C เชียงใหม่  vs กระบี่
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
462 15:00 ขี่ม้า - ประเภทกระโดดขามเครื่องกีดขวาง (Show Jumping) - ประเภททีม  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
463 15:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 55  สาย D ภูเก็ต  vs สงขลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
464 15:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 56  สาย E กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
465 15:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 57  สาย E สุราษฎร์ธานี  vs ยะลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
466 15:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก W4  สาย Y จันทบุรี  vs ขอนแก่น
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
467 15:00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบสอง คู่ที่ 29  สาย A ราชบุรี  vs นครราชสีมา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
468 15:00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบสอง คู่ที่ 30  สาย A ชัยภูมิ  vs นครปฐม
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
469 15:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบรองชนะเลิศ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
470 15:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบรองชนะเลิศ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
471 15:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย ง สมุทรสงคราม  vs สงขลา 2
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
472 15:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย ง จันทบุรี  vs สงขลา 2
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
473 15:11 ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class E (Juvenile)  รอบคัดเลือก .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
474 15:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 58  สาย F นครราชสีมา  vs ราชบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
475 15:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 59  สาย F นครศรีธรรมราช  vs ภูเก็ต
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
476 15:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 60  สาย G กำแพงเพชร  vs ชลบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
477 15:20 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบรองชนะเลิศ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
478 15:20 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบรองชนะเลิศ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
479 15:26 ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class B (Youth)  รอบคัดเลือก .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
480 15:30 โบว์ลิ่ง - หญิงเดี่ยว  รอบชิงชนะเลิศ .None
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
481 15:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย ก กรุงเทพมหานคร 2  vs พิษณุโลก
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
482 15:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย ก นครศรีธรรมราช  vs ชัยนาท
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
483 15:30 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย B กรุงเทพมหานคร  vs ชัยภูมิ
โรงยิมโรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
484 15:30 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 27  สาย B กาญจนบุรี  vs เชียงราย
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
485 15:38 ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class D (Junior I)  รอบคัดเลือก .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
486 15:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 63  สาย A สงขลา  vs นครศรีธรรมราช
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
487 15:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 61  สาย G มหาสารคาม  vs สงขลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
488 15:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 62  สาย H ขอนแก่น  vs พระนครศรีอยุธยา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
489 15:40 ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)  รอบชิงชนะเลิศ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
490 16.00 กาบัดดี้ - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย D กาญจนบุรี  vs ขอนแก่น
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
491 16.00 ฟุตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย C จันทบุรี  vs นราธิวาส
สนามกีฬาเทศบาลนาทวี
492 16.00 ฟุตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย A ชลบุรี  vs ตรัง
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
493 16.15 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 28  สาย B เชียงใหม่  vs กรุงเทพมหานคร
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
494 16:00 กาบัดดี้ - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย D เชียงใหม่  vs ตาก
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
495 16:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 64  สาย A กำแพงเพชร  vs สุพรรณบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
496 16:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 65  สาย B ภูเก็ต  vs พระนครศรีอยุธยา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
497 16:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 66  สาย B นครศรีธรรมราช  vs ชลบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
498 16:00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบสอง คู่ที่ 31  สาย B กรุงเทพมหานคร  vs ศรีสะเกษ
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
499 16:00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบสอง คู่ที่ 32  สาย B ยะลา  vs พิษณุโลก
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
500 16:00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 17  สาย ก กรุงเทพมหานคร  vs เชียงใหม่
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
501 16:00 แบดมินตัน - ทีมชาย  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 6  สาย B นครราชสีมา  vs เชียงราย
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
502 16:00 แบดมินตัน - ทีมชาย  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 7  สาย C นนทบุรี  vs อุดรธานี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
503 16:00 แบดมินตัน - ทีมชาย  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 8  สาย D พระนครศรีอยุธยา  vs เชียงใหม่
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
504 16:00 โบว์ลิ่ง - ชายเดี่ยว  รอบที่ 1 .None
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
505 16:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)  รอบชิงชนะเลิศ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
506 16:00 ฟุตซอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย 1 กรุงเทพมหานคร  vs พิษณุโลก
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
507 16:00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย D สมุทรปราการ  vs สุราษฎร์ธานี
สนามกองบิน 56
508 16:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย ก สงขลา  vs กาฬสินธุ์
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
509 16:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย ก เพชรบุรี  vs เพชรบูรณ์
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
510 16:03 ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class A (Under 21)  รอบคัดเลือก .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
511 16:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 67  สาย C สุราษฎร์ธานี  vs นราธิวาส
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
512 16:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 68  สาย C นครราชสีมา  vs สมุทรสาคร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
513 16:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 69  สาย D พิจิตร  vs ยะลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
514 16:25 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย ข นครสวรรค์  vs เชียงราย
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
515 16:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย ข กาฬสินธุ์ 2  vs พัทลุง 2
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
516 16:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย ข กาฬสินธุ์  vs นครศรีธรรมราช 2
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
517 16:30 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 3 คู่ที่ 9  สาย A เชียงใหม่  vs เชียงราย
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
518 16:30 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 3 คู่ที่ 10  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs ภูเก็ต
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
519 16:30 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 3 คู่ที่ 11  สาย B มหาสารคาม  vs พัทลุง
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
520 16:30 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 3 คู่ที่ 12  สาย B ระยอง  vs สงขลา
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
521 16:30 หมากล้อม - คู่หญิง  กระดานที่ 3 คู่ที่ 5  สาย A นครปฐม  vs สุราษฎร์ธานี
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
522 16:30 หมากล้อม - คู่หญิง  กระดานที่ 3 คู่ที่ 6  สาย B ชลบุรี  vs นครราชสีมา
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
523 16:30 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 3 คู่ที่ 9  สาย A สงขลา  vs เชียงราย
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
524 16:30 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 3 คู่ที่ 10  สาย A ชลบุรี  vs สุพรรณบุรี
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
525 16:30 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 3 คู่ที่ 11  สาย B นครราชสีมา  vs ปทุมธานี
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
526 16:30 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 3 คู่ที่ 12  สาย B สุราษฎร์ธานี  vs นครปฐม
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
527 16:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 70  สาย D กรุงเทพมหานคร  vs อำนาจเจริญ
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
528 16:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 71  สาย E สมุทรสาคร  vs ขอนแก่น
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
529 16:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 72  สาย E พระนครศรีอยุธยา  vs สุราษฎร์ธานี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
530 16:50 ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class D (Junior I)  รอบรองชนะเลิศ .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
531 17.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A เชียงใหม่  vs พัทลุง
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
532 17.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B ชลบุรี  vs นครราชสีมา
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
533 17.45 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 30  สาย B กระบี่  vs อุบลราชธานี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
534 17:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 73  สาย F สุพรรณบุรี  vs ภูเก็ต
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
535 17:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 74  สาย F อำนาจเจริญ  vs พิจิตร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
536 17:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 75  สาย G ชลบุรี  vs กำแพงเพชร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
537 17:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย ข แม่ฮ่องสอน  vs เพชรบุรี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
538 17:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย ข กรุงเทพมหานคร  vs สระบุรี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
539 17:00 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 29  สาย B ศรีสะเกษ  vs อุบลราชธานี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
540 17:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 76  สาย G นครราชสีมา  vs นราธิวาส
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
541 17:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 77  สาย H กรุงเทพมหานคร  vs ยะลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
542 17:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบพบกันหมด คู่ที่ 78  สาย H ราชบุรี  vs สงขลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
543 17:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 79  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs ขอนแก่น
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
544 17:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 80  สาย A นครศรีธรรมราช  vs นครราชสีมา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
545 17:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 81  สาย B เพชรบุรี  vs ยะลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
546 17:45 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 18  สาย A สุโขทัย  vs ราชบุรี
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
547 18.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย C กรุงเทพมหานคร  vs ชัยนาท
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
548 18.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย D กำแพงเพชร  vs นนทบุรี
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
549 18.00 ฟุตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย D เชียงใหม่  vs ศรีสะเกษ
สนามกีฬาเทศบาลนาทวี
550 18.00 ฟุตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย B นครศรีธรรมราช  vs กรุงเทพมหานคร
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
551 18:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 82  สาย B มหาสารคาม  vs สุพรรณบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
552 18:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 83  สาย C พิจิตร  vs กำแพงเพชร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
553 18:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 84  สาย C สุราษฎร์ธานี  vs ชลบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
554 18:00 ฟุตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย A ราชบุรี  vs พิษณุโลก
สนามกีฬาอำเภอสะเดา
555 18:00 ฟุตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย D ศรีสะเกษ  vs เพชรบูรณ์
สนามฟุตบอล เทศบาลนครหาดใหญ่
556 18:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 85  สาย D สมุทรสาคร  vs สงขลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
557 18:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 86  สาย D ภูเก็ต  vs พระนครศรีอยุธยา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
558 18:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 87  สาย E กรุงเทพมหานคร  vs ยะลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
559 18:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 88  สาย E สุราษฎร์ธานี  vs สุพรรณบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
560 18:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 89  สาย F นครราชสีมา  vs ภูเก็ต
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
561 18:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 90  สาย F นครศรีธรรมราช  vs ราชบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
562 18:45 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย ก นครราชสีมา  vs ชลบุรี
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
563 19.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs นครปฐม
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
564 19.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย B ชลบุรี  vs พิษณุโลก
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
565 19.30 โบว์ลิ่ง - ชายเดี่ยว  รอบที่ 2 .None
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
566 19:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 91  สาย G กำแพงเพชร  vs สงขลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
567 19:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 92  สาย G มหาสารคาม  vs ชลบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
568 19:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบพบกันหมด คู่ที่ 93  สาย H สมุทรสาคร  vs พระนครศรีอยุธยา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
569 20:00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย ก สุราษฎร์ธานี  vs สุพรรณบุรี
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
จำนวนรายการทั้งหมด 569 รายการ
 
ประจำวันที่ 22 มิถุนายน 2560
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 05:50 กรีฑา - เดิน 20 กิโลเมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
2 05:50 กรีฑา - เดิน 20 กิโลเมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
3 06:00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย  รอบที่ 8 .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
4 06:00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง  รอบที่ 8 .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
5 06:00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
6 06:00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
7 06:00 กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทรวมคะแนน  รอบชิงชนะเลิศ .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
8 08.30 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 1
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
9 08.30 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 2
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
10 08.30 ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 400 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
11 08.30 ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 400 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
12 08.30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 1
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
13 08.30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 2
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
14 08.30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 3
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
15 08.30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 4
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
16 08.30 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
17 08.30 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
18 08.30 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 3
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
19 08.30 ว่ายน้ำ - กบ 200 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 1
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
20 08.30 ว่ายน้ำ - กบ 200 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 2
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
21 08.30 ว่ายน้ำ - ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
22 08.40 กรีฑา - วิ่ง 10,000 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
23 08:00 ขี่ม้า - ประเภทกระโดดขามเครื่องกีดขวาง (Show Jumping) - ประเภทบุคคล  รอบคัดเลือก .None
โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
24 08:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย Y
สนามฟุตบอล โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
25 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1 นครปฐม  vs ชลบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
26 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2 สุรินทร์  vs กรุงเทพมหานคร
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
27 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3 กาฬสินธุ์  vs สมุทรสาคร
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
28 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4 เชียงใหม่  vs สุพรรณบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
29 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5 มหาสารคาม  vs สงขลา
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
30 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 6 พิษณุโลก  vs ราชบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
31 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 7 เชียงราย  vs อุทัยธานี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
32 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 8 น่าน  vs ตรัง
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
33 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 9 ลพบุรี  vs มหาสารคาม
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
34 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 10 นนทบุรี  vs พังงา
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
35 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 11 ชัยนาท  vs ลำพูน
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
36 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 12 ปทุมธานี  vs เชียงใหม่
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
37 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 13 สระบุรี  vs พังงา
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
38 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 14 พิจิตร  vs สิงห์บุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
39 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 15 สมุทรปราการ  vs บึงกาฬ
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
40 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 16 กรุงเทพมหานคร  vs ตรัง
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
41 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 17 เชียงใหม่  vs สุพรรณบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
42 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 18 นครศรีธรรมราช  vs นครปฐม
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
43 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 19 กรุงเทพมหานคร  vs สมุทรสาคร
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
44 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 20 เชียงใหม่  vs มหาสารคาม
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
45 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 21 พิษณุโลก  vs ลำปาง
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
46 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 22 กรุงเทพมหานคร  vs เชียงราย
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
47 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 23 น่าน  vs ลพบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
48 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 24 ร้อยเอ็ด  vs นนทบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
49 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 25 ชัยนาท  vs ปทุมธานี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
50 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 26 ปัตตานี  vs ปทุมธานี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
51 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 27 สระบุรี  vs สิงห์บุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
52 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 28 เชียงราย  vs บึงกาฬ
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
53 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 29 กรุงเทพมหานคร  vs ร้อยเอ็ด
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
54 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 30 สมุทรปราการ  vs สุพรรณบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
55 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 31 พิษณุโลก  vs สงขลา
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
56 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 36 กรุงเทพมหานคร  vs ลพบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
57 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 37 นนทบุรี  vs ชัยนาท
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
58 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 38 ปทุมธานี  vs สระบุรี
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
59 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 39 บึงกาฬ  vs กรุงเทพมหานคร
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
60 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 40 สุพรรณบุรี  vs สงขลา
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
61 08:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 41 กรุงเทพมหานคร  vs พัทลุง
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
62 08:30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A จันทบุรี  vs ภูเก็ต
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
63 08:30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย A กำแพงเพชร  vs ลพบุรี
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
64 08:30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย A อำนาจเจริญ  vs สงขลา
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
65 08:30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย B น่าน  vs หนองบัวลำภู
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
66 08:30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย B พระนครศรีอยุธยา  vs พัทลุง
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
67 08:30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย A อุตรดิตถ์  vs สุโขทัย
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
68 08:30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย A พัทลุง  vs ปทุมธานี
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
69 08:30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย A นครปฐม  vs สงขลา
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
70 08:30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย B สมุทรสาคร  vs สุพรรณบุรี
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
71 08:30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย B สุราษฎร์ธานี  vs ร้อยเอ็ด
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
72 08:30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย A ศรีสะเกษ  vs ร้อยเอ็ด
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
73 08:30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย A อุทัยธานี  vs เชียงใหม่
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
74 08:30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย A ประจวบคีรีขันธ์  vs สงขลา
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
75 08:30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย B ปทุมธานี  vs ระนอง
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
76 08:30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 17  สาย B แพร่  vs ตรัง
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
77 08:30 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
78 08:30 เรือพาย - เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
79 08:30 เรือพาย - เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
80 08:30 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย ก นนทบุรี  vs กำแพงเพชร
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
81 08:30 วู้ดบอล - แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภททีม ชาย  วันที่ 2 .None
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
82 08:30 วู้ดบอล - แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภทบุคคล ชาย  วันที่ 2 .None
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
83 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบแรก .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
84 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบแรก .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
85 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบแรก .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
86 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบแรก .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
87 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบแรก .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
88 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบแรก .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
89 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบแรก .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
90 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบแรก .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
91 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบแรก .None  สาย C
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
92 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบแรก .None  สาย D
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
93 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบแรก .None  สาย C
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
94 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบแรก .None  สาย D
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
95 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบแรก .None  สาย C
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
96 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบแรก .None  สาย D
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
97 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบแรก .None  สาย C
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
98 08:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบแรก .None  สาย D
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
99 08:35 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่หญิง  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
100 08:39 เรือพาย - เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
101 08:40 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
102 08:44 เรือพาย - เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
103 08:44 เรือพาย - เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
104 08:45 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
105 08:50 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (W2X) ระยะ 500 เมตร - คู่หญิง  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
106 08:51 เรือพาย - เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
107 08:51 เรือพาย - เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
108 08:55 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
109 09.00 คริกเก็ต - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย Y
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
110 09.00 โบว์ลิ่ง - ชายเดี่ยว  รอบที่ 3 .None
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
111 09.30 กรีฑา - ขว้างจักร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
112 09.30 ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
113 09.30 ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
114 09.30 ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
115 09.50 กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
116 09:00 จักรยาน - BMX - ชาย  ไทม์ไทรอัล .None
บริเวณเทศบาลเมืองเขารูปช้าง (ใหม่)
117 09:00 จักรยาน - BMX - หญิง  ไทม์ไทรอัล .None
บริเวณเทศบาลเมืองเขารูปช้าง (ใหม่)
118 09:00 จักรยาน - BMX - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
บริเวณเทศบาลเมืองเขารูปช้าง (ใหม่)
119 09:00 จักรยาน - BMX - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
บริเวณเทศบาลเมืองเขารูปช้าง (ใหม่)
120 09:00 จักรยาน - BMX - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 1
บริเวณเทศบาลเมืองเขารูปช้าง (ใหม่)
121 09:00 จักรยาน - BMX - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 2
บริเวณเทศบาลเมืองเขารูปช้าง (ใหม่)
122 09:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบ 16 คน คู่ที่ 1  สายบน สงขลา  vs ชลบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
123 09:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบ 16 คน คู่ที่ 2  สายบน ภูเก็ต  vs สุพรรณบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
124 09:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบ 16 คน คู่ที่ 3  สายบน สุราษฎร์ธานี  vs กรุงเทพมหานคร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
125 09:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก W5  สาย Y ลำพูน  vs กรุงเทพมหานคร
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
126 09:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 นครราชสีมา  vs สงขลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
127 09:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 นนทบุรี  vs สุพรรณบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
128 09:00 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 เพชรบุรี  vs นครราชสีมา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
129 09:00 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 พิษณุโลก  vs นนทบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
130 09:00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบสอง คู่ที่ 21 กรุงเทพมหานคร  vs เพชรบุรี
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
131 09:00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบสอง คู่ที่ 22 สุราษฎร์ธานี  vs พิจิตร
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
132 09:00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบสอง คู่ที่ 23 นครราชสีมา  vs สงขลา
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
133 09:00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบสอง คู่ที่ 24 เชียงใหม่  vs ราชบุรี
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
134 09:00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 19  สาย ค นครศรีธรรมราช  vs อุดรธานี
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
135 09:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบแรก .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
136 09:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบแรก .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
137 09:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบแรก .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
138 09:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบแรก .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
139 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)  รอบคัดเลือก คู่ที่ 1 พัทลุง  vs เพชรบูรณ์
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
140 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)  รอบคัดเลือก คู่ที่ 20 ชลบุรี  vs แพร่
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
141 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)  รอบคัดเลือก คู่ที่ 2 ชุมพร  vs สมุทรปราการ
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
142 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)  รอบคัดเลือก คู่ที่ 21 ศรีสะเกษ  vs ตรัง
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
143 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 6 สุพรรณบุรี  vs น่าน
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
144 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 25 กรุงเทพมหานคร  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
145 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 7 เพชรบูรณ์  vs แพร่
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
146 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 26 ชุมพร  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
147 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 14 น่าน  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
148 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 33 เพชรบูรณ์  vs ชุมพร
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
149 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)  รอบ RE คู่ที่ 18 สมุทรปราการ  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
150 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)  รอบ RE คู่ที่ 47 ศรีสะเกษ  vs เพชรบูรณ์
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
151 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)  รอบ RE คู่ที่ 39 กรุงเทพมหานคร  vs น่าน
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
152 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)  รอบคัดเลือก คู่ที่ 3 เพชรบูรณ์  vs ชลบุรี
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
153 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)  รอบคัดเลือก คู่ที่ 22 สมุทรสาคร  vs กระบี่
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
154 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)  รอบคัดเลือก คู่ที่ 4 ชุมพร  vs อำนาจเจริญ
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
155 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 8 อุดรธานี  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
156 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 27 ศรีสะเกษ  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
157 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 9 กรุงเทพมหานคร  vs เพชรบูรณ์
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
158 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 28 กระบี่  vs อำนาจเจริญ
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
159 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 15 อุดรธานี  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
160 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 34 เพชรบูรณ์  vs อำนาจเจริญ
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
161 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)  รอบ RE คู่ที่ 37 ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
162 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)  รอบ RE คู่ที่ 48 ชลบุรี  vs อำนาจเจริญ
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
163 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)  รอบ RE คู่ที่ 41 สุพรรณบุรี  vs อุดรธานี
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
164 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)  รอบคัดเลือก คู่ที่ 24 น่าน  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
165 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 12 นครศรีธรรมราช  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
166 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 31 อุบลราชธานี  vs นนทบุรี
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
167 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 13 เชียงใหม่  vs ยะลา
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
168 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 32 เพชรบูรณ์  vs น่าน
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
169 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 17 นครศรีธรรมราช  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
170 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 36 ยะลา  vs น่าน
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
171 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)  รอบ RE คู่ที่ 49 เชียงใหม่  vs น่าน
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
172 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)  รอบ RE คู่ที่ 43 นนทบุรี  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
173 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)  รอบคัดเลือก คู่ที่ 23 เพชรบูรณ์  vs สงขลา
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
174 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)  รอบคัดเลือก คู่ที่ 5 อุตรดิตถ์  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
175 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 10 สมุทรสาคร  vs พัทลุง
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
176 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 29 สุพรรณบุรี  vs ยโสธร
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
177 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 11 น่าน  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
178 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 30 เพชรบูรณ์  vs อุตรดิตถ์
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
179 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 16 สมุทรสาคร  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
180 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 35 น่าน  vs เพชรบูรณ์
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
181 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)  รอบ RE คู่ที่ 19 สงขลา  vs อุตรดิตถ์
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
182 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)  รอบ RE คู่ที่ 50 อุตรดิตถ์  vs น่าน
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
183 09:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)  รอบ RE คู่ที่ 45 ยโสธร  vs สมุทรสาคร
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
184 09:00 ยิงปืน - ปืนสั้นยิงช้า - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กรุงเทพมหานคร
185 09:00 ยิงปืน - ปืนยาวอัดลม - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กรุงเทพมหานคร
186 09:00 ยิงปืน - ปืนสั้นยิงช้า - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กรุงเทพมหานคร
187 09:00 ยิงปืน - ปืนสั้นยิงช้า - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก .None
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กรุงเทพมหานคร
188 09:00 ยิงปืน - ปืนยาวอัดลม - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กรุงเทพมหานคร
189 09:00 ยิงปืน - ปืนยาวอัดลม - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก .None
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กรุงเทพมหานคร
190 09:00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย A สุรินทร์  vs กรุงเทพมหานคร
สนามกองบิน 56
191 09:00 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
192 09:00 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 4 คู่ที่ 13  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
193 09:00 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 4 คู่ที่ 14  สาย A เชียงราย  vs ภูเก็ต
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
194 09:00 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 4 คู่ที่ 15  สาย B ระยอง  vs นครราชสีมา
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
195 09:00 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 4 คู่ที่ 16  สาย B พัทลุง  vs สงขลา
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
196 09:00 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 4 คู่ที่ 13  สาย A ชลบุรี  vs มหาสารคาม
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
197 09:00 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 4 คู่ที่ 14  สาย A เชียงราย  vs สุพรรณบุรี
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
198 09:00 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 4 คู่ที่ 15  สาย B สุราษฎร์ธานี  vs ภูเก็ต
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
199 09:00 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 4 คู่ที่ 16  สาย B ปทุมธานี  vs นครปฐม
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
200 09:05 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H2 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
201 09:10 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่หญิง  H2 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
202 09:11 ซอฟท์บอล - ทีมชาย  รอบแรก M4  สาย B เชียงใหม่  vs ระยอง
สนามซอฟท์บอล ม.สงขลาครินทร์
203 09:12 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบ 16 คน คู่ที่ 4  สายบน พิจิตร  vs นครราชสีมา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
204 09:15 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบ 16 คน คู่ที่ 5  สายล่าง ขอนแก่น  vs สุพรรณบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
205 09:15 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H2 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
206 09:19 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบ 16 คน คู่ที่ 6  สายล่าง อำนาจเจริญ  vs สมุทรสาคร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
207 09:20 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบแรก .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
208 09:20 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบแรก .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
209 09:20 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบแรก .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
210 09:20 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบแรก .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
211 09:20 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H2 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
212 09:25 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (W2X) ระยะ 500 เมตร - คู่หญิง  H2 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
213 09:30 กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง  สัตตกรีฑา 1 Heat 1
สนามกีฬาติณสูลานนท์
214 09:30 กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง  สัตตกรีฑา 1 Heat 2
สนามกีฬาติณสูลานนท์
215 09:30 ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
216 09:30 ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
217 09:30 ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
218 09:30 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  H2 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
219 09:30 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 1,000 m. - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก Heat 1
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
220 09:30 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 1,000 m. - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก Heat 2
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
221 09:30 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 1,000 m. - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก Heat 3
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
222 09:30 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 1,000 m. - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
223 09:30 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 1,000 m. - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
224 09:30 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 1,000 m. - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 3
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
225 09:30 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย X
สนามฟุตบอล โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
226 09:35 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบ 16 คน คู่ที่ 7  สายล่าง ชลบุรี  vs สงขลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
227 09:35 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  H2 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
228 09:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบ 16 คน คู่ที่ 8  สายล่าง กรุงเทพมหานคร  vs นครราชสีมา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
229 09:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบ 16 คน คู่ที่ 9  สายบน กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
230 09:40 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H3 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
231 09:40 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 17  สาย ก สงขลา  vs สุพรรณบุรี
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
232 09:45 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่หญิง  H3 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
233 09:50 กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
234 09:50 กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
235 09:50 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
236 09:50 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
237 09:50 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
238 09:50 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
239 09:50 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H3 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
240 09:55 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  H3 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
241 10.00 บิลเลียด - บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 13 นครพนม  vs กรุงเทพมหานคร
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
242 10.00 บิลเลียด - บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 14 ระนอง  vs สงขลา
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
243 10.10 กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
244 10.10 กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
245 10.10 กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
246 10.15 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 19  สาย A จันทบุรี  vs อำนาจเจริญ
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
247 10.15 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 20  สาย A ภูเก็ต  vs กำแพงเพชร
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
248 10.15 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 21  สาย A ลพบุรี  vs สงขลา
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
249 10.15 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 23  สาย B หนองบัวลำภู  vs พระนครศรีอยุธยา
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
250 10.15 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 25  สาย A อุตรดิตถ์  vs นครปฐม
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
251 10.15 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 26  สาย A สุโขทัย  vs พัทลุง
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
252 10.15 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 27  สาย A ปทุมธานี  vs สงขลา
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
253 10.15 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 28  สาย B สมุทรสาคร  vs มหาสารคาม
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
254 10.15 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 29  สาย B สุพรรณบุรี  vs สุราษฎร์ธานี
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
255 10.15 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 31  สาย A ศรีสะเกษ  vs ประจวบคีรีขันธ์
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
256 10.15 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 32  สาย A ร้อยเอ็ด  vs อุทัยธานี
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
257 10.15 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 33  สาย A เชียงใหม่  vs สงขลา
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
258 10.15 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 34  สาย B ปทุมธานี  vs ระยอง
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
259 10.15 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 35  สาย B ระนอง  vs แพร่
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
260 10.30 กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
261 10.30 กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
262 10.30 กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
263 10.50 กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
264 10:00 ขี่ม้า - ประเภทกระโดดขามเครื่องกีดขวาง (Show Jumping) - ประเภทบุคคล  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
265 10:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบ 16 คน คู่ที่ 11  สายบน พิจิตร  vs สมุทรสาคร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
266 10:00 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบ 16 คน คู่ที่ 12  สายบน ภูเก็ต  vs สุราษฎร์ธานี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
267 10:00 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย B
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
268 10:00 แบดมินตัน - ทีมหญิง  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 1  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs อุดรธานี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
269 10:00 แบดมินตัน - ทีมหญิง  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 2  สาย B เชียงใหม่  vs ราชบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
270 10:00 แบดมินตัน - ทีมหญิง  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 3  สาย C ลำปาง  vs นครสวรรค์
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
271 10:00 แบดมินตัน - ทีมหญิง  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 4  สาย D นนทบุรี  vs สงขลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
272 10:00 ฟุตซอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย 4 กรุงเทพมหานคร  vs ลำปาง
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
273 10:00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์ - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมใหญ่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
274 10:00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ม้ากระโดด - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมใหญ่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
275 10:00 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 1 บุรีรัมย์  vs นครปฐม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
276 10:00 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 2 ชลบุรี  vs พิษณุโลก
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
277 10:00 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 3 ลพบุรี  vs สุพรรณบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
278 10:00 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 4 ขอนแก่น  vs น่าน
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
279 10:00 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 5 ตรัง  vs ศรีสะเกษ
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
280 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 6 ขอนแก่น  vs บุรีรัมย์
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
281 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 7 ตรัง  vs สงขลา
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
282 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 8 ลพบุรี  vs เชียงราย
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
283 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 9 ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
284 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 10 สมุทรปราการ  vs สุพรรณบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
285 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11 ชลบุรี  vs มหาสารคาม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
286 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 12 สงขลา  vs ศรีสะเกษ
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
287 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 13 ตรัง  vs เพชรบูรณ์
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
288 10:00 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 14 สงขลา  vs ศรีสะเกษ
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
289 10:00 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 15 นครปฐม  vs สกลนคร
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
290 10:00 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 16 ตรัง  vs ชลบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
291 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 17 ศรีสะเกษ  vs จันทบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
292 10:00 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 18 บุรีรัมย์  vs ชลบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
293 10:00 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 19 สุพรรณบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
294 10:00 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 20 ขอนแก่น  vs จันทบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
295 10:00 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 21 ศรีสะเกษ  vs สงขลา
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
296 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 22 บุรีรัมย์  vs สงขลา
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
297 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 23 ลพบุรี  vs เพชรบูรณ์
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
298 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 24 ชลบุรี  vs นครปฐม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
299 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 25 สมุทรปราการ  vs ลำปาง
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
300 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 26 ชลบุรี  vs จันทบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
301 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 27 สงขลา  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
302 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 28 เพชรบูรณ์  vs ลพบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
303 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 29 นครปฐม  vs สกลนคร
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
304 10:00 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 30 สงขลา  vs ลำปาง
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
305 10:00 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 31 นครปฐม  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
306 10:00 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 32 ชลบุรี  vs จันทบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
307 10:00 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 33 บุรีรัมย์  vs พิษณุโลก
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
308 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 34 จันทบุรี  vs ตรัง
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
309 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 35 ขอนแก่น  vs มหาสารคาม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
310 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 36 นครปฐม  vs เพชรบูรณ์
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
311 10:00 ยูโด - ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 37 ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
312 10:00 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  H3 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
313 10:05 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  H3 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
314 10:10 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบ 16 คน คู่ที่ 10  สายบน เพชรบุรี  vs นครราชสีมา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
315 10:10 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
316 10:10 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
317 10:10 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
318 10:10 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
319 10:10 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
320 10:15 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 22  สาย B น่าน  vs สมุทรสงคราม
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
321 10:15 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
322 10:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบ 16 คน คู่ที่ 13  สายล่าง กรุงเทพมหานคร  vs ราชบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
323 10:20 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
324 10:22 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบ 16 คน คู่ที่ 14  สายล่าง นครราชสีมา  vs สุราษฎร์ธานี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
325 10:25 เรือพาย - แคนู 2 คน (C2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
326 10:30 กรีฑา - กระโดดสูง - หญิง  สัตตกรีฑา 2 .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
327 10:30 จักรยาน - BMX - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
บริเวณเทศบาลเมืองเขารูปช้าง (ใหม่)
328 10:30 จักรยาน - BMX - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
บริเวณเทศบาลเมืองเขารูปช้าง (ใหม่)
329 10:30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 25 ระนอง  vs นนทบุรี
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
330 10:30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 26 ลพบุรี  vs นครราชสีมา
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
331 10:30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 27 เพชรบุรี  vs สงขลา
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
332 10:30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 28 พิจิตร  vs กรุงเทพมหานคร
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
333 10:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
334 10:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
335 10:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
336 10:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
337 10:30 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย B พิษณุโลก  vs นครนายก
สนามกองบิน 56
338 10:30 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
339 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสอง .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
340 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสอง .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
341 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสอง .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
342 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสอง .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
343 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสอง .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
344 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสอง .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
345 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสอง .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
346 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสอง .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
347 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสอง .None  สาย C
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
348 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสอง .None  สาย D
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
349 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสอง .None  สาย C
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
350 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสอง .None  สาย D
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
351 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสอง .None  สาย C
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
352 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสอง .None  สาย D
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
353 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสอง .None  สาย C
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
354 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสอง .None  สาย D
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
355 10:35 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
356 10:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบ 16 คน คู่ที่ 15  สายล่าง กำแพงเพชร  vs พระนครศรีอยุธยา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
357 10:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบ 16 คน คู่ที่ 16  สายล่าง สมุทรสาคร  vs สงขลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
358 10:40 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย A
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
359 10:40 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  H1 Heat 1
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
360 10:45 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 17  สายบน สงขลา  vs กรุงเทพมหานคร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
361 10:45 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 20  สาย B กรุงเทพมหานคร  vs เชียงใหม่
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
362 10:45 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ม้าหู - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมใหญ่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
363 10:45 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ราวต่างระดับ - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมใหญ่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
364 10:45 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง  H2 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
365 10:50 กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
366 10:50 กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
367 10:50 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
368 10:50 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
369 10:50 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
370 10:50 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
371 10:50 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H2 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
372 10:55 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 18  สายบน ภูเก็ต  vs พิจิตร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
373 10:55 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 19  สายล่าง ขอนแก่น  vs สงขลา
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
374 10:55 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง  H2 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
375 11.00 คริกเก็ต - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย B
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
376 11.00 ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
377 11.10 กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
378 11.30 กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
379 11:00 กีฬาทางอากาศ - ปีกร่อน แบบลงเป้าหมายแม่นยำ (Accuracy)  รอบชิงชนะเลิศ .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
380 11:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก W6  สาย Y จันทบุรี  vs ระยอง
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
381 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 33 สุรินทร์  vs พัทลุง
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
382 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 34 นครปฐม  vs กรุงเทพมหานคร
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
383 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 35 เชียงใหม่  vs พิษณุโลก
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
384 11:00 เทควันโด-พุ่มเซ่ - ประเภทพุมเซ่ - คู่ผสม  รอบแรก .None
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
385 11:00 ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
386 11:00 ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
387 11:00 เรือพาย - แคนู 2 คน (C2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H2 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
388 11:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย B
สนามฟุตบอล โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
389 11:00 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย C ขอนแก่น  vs สมุทรปราการ
โรงยิมโรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
390 11:00 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A เชียงใหม่  vs สงขลา
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
391 11:05 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H2 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
392 11:10 กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
393 11:10 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  H2 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
394 11:15 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 20  สายล่าง สมุทรสาคร  vs กรุงเทพมหานคร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
395 11:15 ซอฟท์บอล - ทีมชาย  รอบแรก M5  สาย B กรุงเทพมหานคร  vs ขอนแก่น
สนามซอฟท์บอล ม.สงขลาครินทร์
396 11:15 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  H2 Heat 2
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
397 11:20 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 21  สายบน กรุงเทพมหานคร  vs สมุทรสาคร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
398 11:20 ตะกร้อลอดห่วง - ตะกร้อลอดห่วง - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย B
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
399 11:20 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
400 11:20 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
401 11:20 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
402 11:20 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
403 11:20 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง  H3 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
404 11:25 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 22  สายบน เพชรบุรี  vs ภูเก็ต
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
405 11:25 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H3 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
406 11:30 กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
407 11:30 เทควันโด-พุ่มเซ่ - ประเภทพุมเซ่ - คู่ผสม  รอบชิงชนะเลิศ .None
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
408 11:30 เทควันโด-พุ่มเซ่ - ประเภทพุมเซ่ฟรีสไตล์ - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
409 11:30 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ห่วง - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมใหญ่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
410 11:30 เรือพาย - แคนู 2 คน (C2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H3 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
411 11:30 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 18  สาย ข กรุงเทพมหานคร  vs ตรัง
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
412 11:35 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 23  สายล่าง กรุงเทพมหานคร  vs กำแพงเพชร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
413 11:35 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 32 สระบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
414 11:35 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  H3 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
415 11:40 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 24  สายล่าง สุราษฎร์ธานี  vs สมุทรสาคร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
416 11:40 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
417 11:40 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
418 11:40 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
419 11:40 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
420 11:40 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  H3 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
421 11:45 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  H3 Heat 3
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
422 11:45 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย A ศรีสะเกษ  vs สงขลา
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
423 11:50 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 27  สายบน กรุงเทพมหานคร  vs เพชรบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
424 12.00 โบว์ลิ่ง - ชายเดี่ยว  รอบชิงชนะเลิศ .None
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
425 12.30 บิลเลียด - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 15 นครพนม  vs สงขลา
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
426 12.30 โบว์ลิ่ง - หญิงคู่  รอบที่ 1 .None
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
427 12:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบแรก .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
428 12:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบแรก .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
429 12:00 ฟุตซอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย 4 สมุทรปราการ  vs สงขลา
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
430 12:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสาม .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
431 12:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสาม .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
432 12:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสาม .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
433 12:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสาม .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
434 12:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสาม .None  สาย C
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
435 12:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสาม .None  สาย D
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
436 12:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสาม .None  สาย C
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
437 12:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบสาม .None  สาย D
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
438 12:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย X
โรงยิม (ใหญ่) โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
439 12:05 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 25  สายบน กรุงเทพมหานคร 2  vs ภูเก็ต
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
440 12:05 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 26  สายล่าง สงขลา  vs กรุงเทพมหานคร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
441 12:10 ตะกร้อลอดห่วง - ตะกร้อลอดห่วง - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย A
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
442 12:10 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบแรก .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
443 12:10 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบแรก .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
444 12:10 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบแรก .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
445 12:15 ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 28  สายล่าง กรุงเทพมหานคร 2  vs สมุทรสาคร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
446 12:30 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 21  สาย ข ตาก  vs นนทบุรี
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
447 12:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
448 12:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
449 12:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
450 12:30 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
451 12:30 เอ็กซ์ตรีม - BMX Park - Street  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
452 12:30 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย A
สนามฟุตบอล โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
453 12:30 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย C ศรีสะเกษ  vs เพชรบุรี
โรงยิมโรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
454 12:30 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย A สมุทรปราการ  vs กระบี่
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
455 12:40 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 19  สาย ก นครราชสีมา  vs พิษณุโลก
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
456 12:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
457 12:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
458 12:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
459 12:45 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบสอง .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
460 13.00 คริกเก็ต - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย Z
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
461 13:00 กาบัดดี้ - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs พัทลุง
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
462 13:00 กาบัดดี้ - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs นนทบุรี
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
463 13:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก W7  สาย X สงขลา  vs ลพบุรี
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
464 13:00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 29 กรุงเทพมหานคร  vs พิจิตร
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
465 13:00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 30 นครราชสีมา  vs ราชบุรี
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
466 13:00 แบดมินตัน - ทีมชาย  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 5  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs กาญจนบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
467 13:00 แบดมินตัน - ทีมชาย  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 6  สาย B นครศรีธรรมราช  vs เชียงราย
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
468 13:00 แบดมินตัน - ทีมชาย  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 7  สาย C ตรัง  vs อุดรธานี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
469 13:00 แบดมินตัน - ทีมชาย  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 8  สาย D สงขลา  vs เชียงใหม่
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
470 13:00 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 37  สาย A จันทบุรี  vs ลพบุรี
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
471 13:00 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 38  สาย A ภูเก็ต  vs อำนาจเจริญ
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
472 13:00 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 39  สาย A กำแพงเพชร  vs สงขลา
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
473 13:00 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 40  สาย B น่าน  vs พัทลุง
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
474 13:00 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 41  สาย B หนองบัวลำภู  vs สมุทรสงคราม
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
475 13:00 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 43  สาย A อุตรดิตถ์  vs ปทุมธานี
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
476 13:00 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 44  สาย A สุโขทัย  vs นครปฐม
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
477 13:00 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 45  สาย A พัทลุง  vs สงขลา
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
478 13:00 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 46  สาย B สมุทรสาคร  vs ร้อยเอ็ด
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
479 13:00 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 47  สาย B สุพรรณบุรี  vs มหาสารคาม
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
480 13:00 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 49  สาย A ศรีสะเกษ  vs เชียงใหม่
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
481 13:00 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 50  สาย A ร้อยเอ็ด  vs ประจวบคีรีขันธ์
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
482 13:00 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 51  สาย A อุทัยธานี  vs สงขลา
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
483 13:00 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 52  สาย B ปทุมธานี  vs ตรัง
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
484 13:00 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 53  สาย B ระนอง  vs ระยอง
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
485 13:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสี่ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
486 13:00 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสี่ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
487 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 40 สมุทรสาคร  vs สุพรรณบุรี
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
488 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 41 สิงห์บุรี  vs ลำปาง
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
489 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 42 พิษณุโลก  vs สุราษฎร์ธานี
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
490 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 43 ขอนแก่น  vs กรุงเทพมหานคร
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
491 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 44 ปทุมธานี  vs สุพรรณบุรี
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
492 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 45 พะเยา  vs กาญจนบุรี
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
493 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 46 อุตรดิตถ์  vs สกลนคร
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
494 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 47 ระยอง  vs บุรีรัมย์
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
495 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 48 ประจวบคีรีขันธ์  vs นครสวรรค์
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
496 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 49 สระแก้ว  vs กรุงเทพมหานคร
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
497 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 50 มหาสารคาม  vs ปราจีนบุรี
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
498 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 51 อุตรดิตถ์  vs นครศรีธรรมราช
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
499 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 30 เลย  vs อุดรธานี
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
500 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 31 สุพรรณบุรี  vs แม่ฮ่องสอน
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
501 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 32 นครราชสีมา  vs มหาสารคาม
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
502 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 33 ตาก  vs พิษณุโลก
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
503 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 34 บุรีรัมย์  vs ขอนแก่น
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
504 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 35 เลย  vs ตรัง
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
505 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 36 พิษณุโลก  vs สงขลา
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
506 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 37 สุราษฎร์ธานี  vs กรุงเทพมหานคร
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
507 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 67 กก. แต่ไม่เกิน 71 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 38 เลย  vs นราธิวาส
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
508 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 67 กก. แต่ไม่เกิน 71 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 39 สมุทรสาคร  vs จันทบุรี
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
509 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 67 กก. แต่ไม่เกิน 71 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 40 พังงา  vs ระนอง
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
510 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 30 นครสวรรค์  vs อ่างทอง
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
511 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 31 มหาสารคาม  vs น่าน
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
512 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 32 ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
513 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 33 ตาก  vs ชุมพร
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
514 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 34 บึงกาฬ  vs ศรีสะเกษ
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
515 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 35 นครปฐม  vs นนทบุรี
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
516 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 36 ยะลา  vs ลำพูน
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
517 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 37 จันทบุรี  vs พิษณุโลก
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
518 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 38 นครราชสีมา  vs ตรัง
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
519 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 39 ลำพูน  vs ศรีสะเกษ
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
520 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 40 กรุงเทพมหานคร  vs ระนอง
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
521 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 241 นครสวรรค์  vs นครนายก
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
522 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 242 อุบลราชธานี  vs เชียงใหม่
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
523 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 243 น่าน  vs บุรีรัมย์
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
524 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 244 จันทบุรี  vs ชลบุรี
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
525 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 245 นครราชสีมา  vs อ่างทอง
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
526 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 246 ศรีสะเกษ  vs พระนครศรีอยุธยา
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
527 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 247 ประจวบคีรีขันธ์  vs อุตรดิตถ์
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
528 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)  รอบสอง คู่ที่ 248 สมุทรปราการ  vs นครศรีธรรมราช
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
529 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 249 นครศรีธรรมราช  vs นครราชสีมา
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
530 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 250 ร้อยเอ็ด  vs ฉะเชิงเทรา
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
531 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 251 กำแพงเพชร  vs พะเยา
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
532 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 252 สุราษฎร์ธานี  vs นครสวรรค์
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
533 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 253 นครราชสีมา  vs อุตรดิตถ์
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
534 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 254 ลำปาง  vs นครศรีธรรมราช
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
535 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 255 นครนายก  vs บึงกาฬ
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
536 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 256 ศรีสะเกษ  vs นครปฐม
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
537 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นมิดเดิลเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 257 บึงกาฬ  vs นครศรีธรรมราช
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
538 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นมิดเดิลเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 258 นครราชสีมา  vs อุบลราชธานี
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
539 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นมิดเดิลเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)  รอบแรก คู่ที่ 259 หนองบัวลำภู  vs ลำปาง
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
540 13:00 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 5 คู่ที่ 17  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs เชียงราย
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
541 13:00 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 5 คู่ที่ 18  สาย A สุพรรณบุรี  vs เชียงใหม่
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
542 13:00 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 5 คู่ที่ 19  สาย B ระยอง  vs พัทลุง
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
543 13:00 หมากล้อม - คู่ชาย  กระดานที่ 5 คู่ที่ 20  สาย B นครราชสีมา  vs มหาสารคาม
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
544 13:00 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 5 คู่ที่ 17  สาย A ชลบุรี  vs เชียงราย
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
545 13:00 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 5 คู่ที่ 18  สาย A มหาสารคาม  vs สงขลา
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
546 13:00 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 5 คู่ที่ 19  สาย B สุราษฎร์ธานี  vs ปทุมธานี
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
547 13:00 หมากล้อม - คู่ผสม  กระดานที่ 5 คู่ที่ 20  สาย B ภูเก็ต  vs นครราชสีมา
อาคารคณะบริหารธุรกิจ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
548 13:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย C
โรงยิม (ใหญ่) โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
549 13:05 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (W2X) ระยะ 500 เมตร - คู่หญิง  R1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
550 13:15 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย A สระบุรี  vs กาญจนบุรี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
551 13:20 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสี่ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
552 13:20 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบสี่ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
553 13:30 ซอฟท์บอล - ทีมชาย  รอบแรก M6  สาย A สุพรรณบุรี  vs ลพบุรี
สนามซอฟท์บอล ม.สงขลาครินทร์
554 13:30 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 38 ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
555 13:30 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 39 ขอนแก่น  vs ศรีสะเกษ
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
556 13:30 ยูโด - ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 40 บุรีรัมย์  vs เพชรบูรณ์
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
557 13:30 ยูโด - ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 41 ชลบุรี  vs สมุทรปราการ
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
558 13:30 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 42 ชลบุรี  vs สงขลา
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
559 13:30 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 43 ลพบุรี  vs นครปฐม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
560 13:30 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 44 สงขลา  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
561 13:30 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 45 ชลบุรี  vs พิษณุโลก
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
562 13:30 ยูโด - ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 46 จันทบุรี  vs ขอนแก่น
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
563 13:30 ยูโด - ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 47 นครปฐม  vs ชลบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
564 13:30 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 48 พิษณุโลก  vs บุรีรัมย์
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
565 13:30 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 49 ตรัง  vs สงขลา
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
566 13:30 ยูโด - ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 51 กรุงเทพมหานคร  vs นครปฐม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
567 13:30 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 52 ศรีสะเกษ  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
568 13:30 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 54 ศรีสะเกษ  vs ลำปาง
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
569 13:30 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 55 ตรัง  vs จันทบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
570 13:30 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 57 บุรีรัมย์  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
571 13:30 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 58 สงขลา  vs ขอนแก่น
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
572 13:30 ยูโด - ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 59 ลพบุรี  vs บุรีรัมย์
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
573 13:30 ยูโด - ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 60 กรุงเทพมหานคร  vs สมุทรปราการ
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
574 13:30 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 61 ศรีสะเกษ  vs ชลบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
575 13:30 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 62 เพชรบูรณ์  vs นครปฐม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
576 13:30 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 63 ศรีสะเกษ  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
577 13:30 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 64 จันทบุรี  vs พิษณุโลก
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
578 13:30 ยูโด - ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 65 มหาสารคาม  vs จันทบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
579 13:30 ยูโด - ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 66 เพชรบูรณ์  vs ชลบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
580 13:30 ลีลาศ - Junior Ten Dance  รอบรองชนะเลิศ .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
581 13:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ .None  สาย A
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
582 13:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ .None  สาย B
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
583 13:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ .None  สาย C
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
584 13:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ .None  สาย D
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
585 13:40 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
586 13:40 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
587 13:42 ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class E (Juvenile)  รอบรองชนะเลิศ .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
588 13:50 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
589 13:50 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบสาม .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
590 13:50 ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class B (Youth)  รอบรองชนะเลิศ .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
591 14.00 กรีฑา - ขว้างจักร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
592 14.00 กรีฑา - กระโดดค้ำ - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
593 14.00 กรีฑา - กระโดดไกล - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
594 14.45 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 55  สาย A จันทบุรี  vs กำแพงเพชร
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
595 14.45 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 56  สาย A ลพบุรี  vs อำนาจเจริญ
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
596 14.45 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 57  สาย A ภูเก็ต  vs สงขลา
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
597 14.45 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 58  สาย B น่าน  vs พระนครศรีอยุธยา
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
598 14.45 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 59  สาย B พัทลุง  vs สมุทรสงคราม
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
599 14.45 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 61  สาย A อุตรดิตถ์  vs พัทลุง
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
600 14.45 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 62  สาย A ปทุมธานี  vs นครปฐม
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
601 14.45 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 63  สาย A สุโขทัย  vs สงขลา
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
602 14.45 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 64  สาย B สมุทรสาคร  vs สุราษฎร์ธานี
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
603 14.45 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 65  สาย B ร้อยเอ็ด  vs มหาสารคาม
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
604 14.45 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 67  สาย A ศรีสะเกษ  vs อุทัยธานี
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
605 14.45 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 68  สาย A เชียงใหม่  vs ประจวบคีรีขันธ์
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
606 14.45 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 69  สาย A ร้อยเอ็ด  vs สงขลา
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
607 14.45 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 70  สาย B ปทุมธานี  vs แพร่
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
608 14.45 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 71  สาย B ตรัง  vs ระยอง
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
609 14:00 กาบัดดี้ - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย B อุบลราชธานี  vs ศรีสะเกษ
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
610 14:00 กาบัดดี้ - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B ศรีสะเกษ  vs พังงา
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
611 14:00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 33  สาย A นครราชสีมา  vs ชัยภูมิ
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
612 14:00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 34  สาย A ชลบุรี  vs นครสวรรค์
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
613 14:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 44 ปทุมธานี  vs กรุงเทพมหานคร
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
614 14:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 43 กรุงเทพมหานคร  vs ชัยนาท
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
615 14:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 42 กรุงเทพมหานคร  vs พิษณุโลก
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
616 14:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 45 สงขลา  vs กรุงเทพมหานคร
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
617 14:00 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 31 นครราชสีมา  vs ระนอง
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
618 14:00 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 32 เพชรบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
619 14:00 ฟุตซอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย 3 สุพรรณบุรี  vs ชลบุรี
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
620 14:00 เอ็กซ์ตรีม - BMX Park - Best Trick Station 1  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
621 14:00 เอ็กซ์ตรีม - BMX Park - Best Trick Station 2  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
622 14:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย X
สนามฟุตบอล โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
623 14:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย Y
โรงยิม (ใหญ่) โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
624 14:00 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย D ศรีสะเกษ  vs ตรัง
โรงยิมโรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
625 14:00 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย B เชียงราย  vs กรุงเทพมหานคร
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
626 14:02 ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class D (Junior I)  รอบรองชนะเลิศ .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
627 14:14 ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class A (Under 21)  รอบคัดเลือก .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
628 14:15 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 22  สาย C ชลบุรี  vs สงขลา
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
629 14:20 กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - หญิง  สัตตกรีฑา 3 .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
630 14:26 ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class C (Junior II)  รอบรองชนะเลิศ .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
631 14:30 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย C ราชบุรี  vs นครราชสีมา
สนามกองบิน 56
632 14:30 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 20  สาย ก สุพรรณบุรี  vs ร้อยเอ็ด
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
633 14:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย ค เพชรบุรี 2  vs ขอนแก่น
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
634 14:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย ค กรุงเทพมหานคร 2  vs กาฬสินธุ์ 2
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
635 14:38 ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class AA (Adult)  รอบคัดเลือก .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
636 14:45 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  R .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
637 14:45 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย B กรุงเทพมหานคร  vs เชียงราย
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
638 14:50 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่หญิง  R .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
639 15.00 กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
640 15.00 คริกเก็ต - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย C
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
641 15.20 กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
642 15.40 กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง  สัตตกรีฑา 4 .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
643 15:00 กาบัดดี้ - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย C พังงา  vs อ่างทอง
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
644 15:00 กาบัดดี้ - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย C กระบี่  vs พัทลุง
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
645 15:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก W8  สาย X ชัยนาท  vs เชียงใหม่
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
646 15:00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 35  สาย B ยะลา  vs ศรีสะเกษ
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
647 15:00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 36  สาย B สุพรรณบุรี  vs พัทลุง
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
648 15:00 ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 69 สงขลา  vs ลพบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
649 15:00 ยูโด - ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 71 ขอนแก่น  vs นครปฐม
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
650 15:00 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 70 สงขลา  vs ชลบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
651 15:00 ยูโด - ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 67 ชลบุรี  vs ศรีสะเกษ
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
652 15:00 ยูโด - ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 68 เพชรบูรณ์  vs ชลบุรี
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
653 15:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย ค กรุงเทพมหานคร  vs แม่ฮ่องสอน 2
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
654 15:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย ค สงขลา  vs เพชรบูรณ์ 2
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
655 15:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ .None
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
656 15:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ .None
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
657 15:00 เอ็กซ์ตรีม - Slalom Freestyle Skating (Speed Salalom) - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก .None
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
658 15:00 เอ็กซ์ตรีม - Slalom Freestyle Skating (Speed Salalom) - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก .None
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
659 15:00 ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย Y
โรงยิม (ใหญ่) โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
660 15:10 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  R .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
661 15:15 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบรองชนะเลิศ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
662 15:15 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบรองชนะเลิศ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
663 15:15 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  R .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
664 15:27 ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class E (Juvenile)  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
665 15:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย ง พัทลุง  vs สงขลา 2
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
666 15:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย ง เชียงราย  vs สงขลา 2
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
667 15:30 เอ็กซ์ตรีม - Skateboard - High Ollie  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
668 15:30 แฮนด์บอล - ในร่ม ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย D สุพรรณบุรี  vs สมุทรสาคร
โรงยิมโรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
669 15:30 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย B อุบลราชธานี  vs สระบุรี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
670 15:35 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบรองชนะเลิศ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
671 15:35 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบรองชนะเลิศ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
672 15:35 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง  R1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
673 15:35 ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class B (Youth)  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
674 15:40 กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง  สัตตกรีฑา 4 Heat 2
สนามกีฬาติณสูลานนท์
675 15:47 ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class D (Junior I)  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
676 15:50 ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)  รอบชิงชนะเลิศ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
677 15:50 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  R .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
678 15:55 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  R .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
679 15:59 ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class A (Under 21)  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
680 16.00 กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
681 16.00 โบว์ลิ่ง - หญิงคู่  รอบที่ 2 .None
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
682 16.20 กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
683 16.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 73  สาย A ภูเก็ต  vs ลพบุรี
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
684 16.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 74  สาย A กำแพงเพชร  vs อำนาจเจริญ
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
685 16.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 75  สาย A จันทบุรี  vs สงขลา
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
686 16.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 76  สาย B หนองบัวลำภู  vs พัทลุง
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
687 16.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 77  สาย B พระนครศรีอยุธยา  vs สมุทรสงคราม
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
688 16.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 79  สาย A สุโขทัย  vs ปทุมธานี
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
689 16.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 80  สาย A พัทลุง  vs นครปฐม
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
690 16.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 81  สาย A อุตรดิตถ์  vs สงขลา
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
691 16.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 82  สาย B สุพรรณบุรี  vs ร้อยเอ็ด
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
692 16.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 83  สาย B สุราษฎร์ธานี  vs มหาสารคาม
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
693 16.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 85  สาย A ร้อยเอ็ด  vs เชียงใหม่
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
694 16.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 86  สาย A อุทัยธานี  vs ประจวบคีรีขันธ์
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
695 16.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 87  สาย A ศรีสะเกษ  vs สงขลา
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
696 16.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 88  สาย B ระนอง  vs ตรัง
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
697 16.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 89  สาย B แพร่  vs ระยอง
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
698 16.40 กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
699 16:00 กาบัดดี้ - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย D ตาก  vs ปราจีนบุรี
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
700 16:00 กาบัดดี้ - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย D ขอนแก่น  vs เชียงราย
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
701 16:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 37  สาย A สงขลา  vs กรุงเทพมหานคร
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
702 16:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 38  สาย A ร้อยเอ็ด  vs ชลบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
703 16:00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 23  สาย ง ขอนแก่น  vs สงขลา
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
704 16:00 แบดมินตัน - ทีมหญิง  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 9  สาย B นครศรีธรรมราช  vs ราชบุรี
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
705 16:00 แบดมินตัน - ทีมหญิง  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 10  สาย C นครราชสีมา  vs นครสวรรค์
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
706 16:00 ฟุตซอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย 3 สมุทรสาคร  vs ลพบุรี
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
707 16:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 40 อุบลราชธานี  vs ชุมพร
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
708 16:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 42 ศรีสะเกษ  vs เพชรบูรณ์
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
709 16:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 44 อุบลราชธานี  vs ยะลา
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
710 16:00 มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 46 สุพรรณบุรี  vs เพชรบูรณ์
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
711 16:00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย D สุราษฎร์ธานี  vs นครปฐม
สนามกองบิน 56
712 16:00 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง  R2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
713 16:00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 21  สาย ข สงขลา  vs ปทุมธานี
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
714 16:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย ง ชัยนาท  vs สมุทรสงคราม
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
715 16:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย ง มหาสารคาม  vs จันทบุรี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
716 16:00 ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 400 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
717 16:00 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
718 16:00 ว่ายน้ำ - ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
719 16:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
สวนสาธารณะ เทศบาลนครหาดใหญ่
720 16:05 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
721 16:10 ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)  รอบชิงชนะเลิศ .None
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
722 16:10 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่หญิง  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
723 16:11 ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class C (Junior II)  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
724 16:15 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
725 16:15 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย B อุบลราชธานี  vs สมุทรปราการ
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
726 16:20 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
727 16:23 ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class AA (Adult)  รอบชิงชนะเลิศ .None
หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
728 16:25 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
729 16:30 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
730 16:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 17  สาย ก กาฬสินธุ์  vs กรุงเทพมหานคร 2
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
731 16:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 17  สาย ก เพชรบูรณ์  vs นครศรีธรรมราช
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
732 16:30 เอ็กซ์ตรีม - Slalom Freestyle Skating (Speed Salalom) - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
733 16:30 เอ็กซ์ตรีม - Slalom Freestyle Skating (Speed Salalom) - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
734 16:35 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
735 16:40 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่หญิง  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
736 16:45 เรือพาย - เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
737 16:50 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)  พบกันหมด ครั้งที่ 1 .None  สาย A ยโสธร  vs ปทุมธานี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
738 16:50 เรือพาย - แคนู 1 คน (C1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
739 16:53 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)  พบกันหมด ครั้งที่ 1 .None  สาย B นครศรีธรรมราช  vs ตรัง
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
740 16:55 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
741 16:56 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)  รอบคัดเลือก คู่ที่ 3 สุพรรณบุรี  vs นครศรีธรรมราช
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
742 16:59 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)  รอบคัดเลือก คู่ที่ 4 ศรีสะเกษ  vs อุตรดิตถ์
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
743 17.00 กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามกีฬาติณสูลานนท์
744 17.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย A เชียงใหม่  vs สงขลา
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
745 17.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย B ชลบุรี  vs นครสวรรค์
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
746 17.30 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
747 17.30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
748 17.30 ว่ายน้ำ - กบ 200 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
749 17:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 39  สาย B ชลบุรี  vs พิษณุโลก
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
750 17:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 40  สาย B ราชบุรี  vs นครสวรรค์
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
751 17:00 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
752 17:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 18  สาย ก พิษณุโลก  vs สงขลา
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
753 17:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 18  สาย ก ชัยนาท  vs เพชรบุรี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
754 17:00 เอ็กซ์ตรีม - Skateboard - Long Ollie  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
755 17:00 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย B ศรีสะเกษ  vs กาญจนบุรี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
756 17:01 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)  รอบคัดเลือก คู่ที่ 5 หนองบัวลำภู  vs อำนาจเจริญ
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
757 17:04 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)  รอบคัดเลือก คู่ที่ 6 พิษณุโลก  vs ชุมพร
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
758 17:05 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
759 17:06 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)  พบกันหมด ครั้งที่ 1 .None  สาย A ยโสธร  vs สมุทรสาคร
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
760 17:09 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)  พบกันหมด ครั้งที่ 1 .None  สาย B นครศรีธรรมราช  vs อุตรดิตถ์
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
761 17:10 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
762 17:13 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 9 สงขลา  vs สมุทรปราการ
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
763 17:15 เรือพาย - แคนู 2 คน (C2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
764 17:16 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 10 น่าน  vs ตรัง
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
765 17:17 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 11 สุพรรณบุรี  vs ศรีสะเกษ
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
766 17:20 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
767 17:23 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 12 อำนาจเจริญ  vs ชุมพร
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
768 17:25 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
769 17:30 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  SF1 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
770 17:33 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 13 สงขลา  vs ตรัง
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
771 17:35 เรือพาย - คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
772 17:40 เรือพาย - คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
773 17:41 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 14 ศรีสะเกษ  vs ชุมพร
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
774 17:45 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 24  สาย D สุราษฎร์ธานี  vs อุดรธานี
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
775 17:45 เรือพาย - แคนู 2 คน (C2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
776 17:45 แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย B กระบี่  vs เชียงใหม่
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
777 17:47 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)  รอบรองชนะเลิศ .None  สาย A ปทุมธานี  vs สมุทรสาคร
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
778 17:49 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)  รอบรองชนะเลิศ .None  สาย B ตรัง  vs อุตรดิตถ์
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
779 17:50 เรือพาย - เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
780 17:51 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)  รอบ RE คู่ที่ 17 อุตรดิตถ์  vs สุพรรณบุรี
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
781 17:55 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
782 18.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย C สุราษฎร์ธานี  vs นครราชสีมา
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
783 18.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย D สงขลา  vs เชียงใหม่
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
784 18.00 ฟุตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย B สงขลา  vs ยะลา
สนามกีฬาอำเภอสะเดา
785 18.00 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 21 สมุทรสาคร  vs ตรัง
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
786 18:00 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)  รอบ RE คู่ที่ 18 น่าน  vs สงขลา
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
787 18:00 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย  SF2 .None
อ่างเก็บน้ำคลองหลา อ.คลองหอยโข่ง
788 18:00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 22  สาย ข นครสวรรค์  vs นครศรีธรรมราช
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยหาดใหญ่
789 18:03 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 19 สุพรรณบุรี  vs ชุมพร
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
790 18:04 มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 20 ตรัง  vs ศรีสะเกษ
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
791 18:30 เอ็กซ์ตรีม - Skateboard - Park  รอบคัดเลือก .None
สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
792 19.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs ปทุมธานี
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
793 19.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย B ชลบุรี  vs ขอนแก่น
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
794 19:30 โบว์ลิ่ง - หญิงคู่  รอบชิงชนะเลิศ .None
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
จำนวนรายการทั้งหมด 794 รายการ
 
ประจำวันที่ 23 มิถุนายน 2560
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 07:00 กีฬาทางอากาศ - Accuracy ชาย ลงเป้าหมายแม่นยำ  รอบคัดเลือก .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
2 07:00 กีฬาทางอากาศ - Accuracy หญิง ลงเป้าหมายแม่นยำ  รอบคัดเลือก .None
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
3 08.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 กำแพงเพชร  vs หนองบัวลำภู
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
4 08.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 พระนครศรีอยุธยา  vs ลพบุรี
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
5 08.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 3 สมุทรสงคราม  vs สงขลา
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
6 08.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 4 ภูเก็ต  vs พัทลุง
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
7 08.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 สุโขทัย  vs ร้อยเอ็ด
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
8 08.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 สุราษฎร์ธานี  vs นครปฐม
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
9 08.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 3 สมุทรสาคร  vs อุตรดิตถ์
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
10 08.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 4 พัทลุง  vs สุพรรณบุรี
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
11 08.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 ศรีสะเกษ  vs ปทุมธานี
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
12 08.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 ระยอง  vs เชียงใหม่
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
13 08.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 3 แพร่  vs ร้อยเอ็ด
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
14 08.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 4 สงขลา  vs ระนอง
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
15 08.30 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
16 08.30 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - ชาย