รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 21 มิถุนายน 2560

กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 3
กระบี่  vs  พังงา
 รอบแรก
15:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  กระบี่
 รอบแรก
15:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
กาญจนบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
16.00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  ตาก
 รอบแรก
16:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง 
 รอบที่ 4
06.00
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง
โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง 
 รอบที่ 5
06.00
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง
โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย 
 รอบที่ 4
06:00
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย
โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย 
 รอบที่ 5
06:00
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย
โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย 
 รอบที่ 6
06:00
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย
โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง 
 รอบที่ 6
06:00
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง
โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง 
 รอบที่ 7
13.00
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง
โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย 
 รอบที่ 7
13:00
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย
รวม กีฬาทางอากาศ  8 รายการ  
 
ขี่ม้า
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทขี่มามาราธอน (Endurance) - ประเภทบุคคล 
รอบชิงชนะเลิศ
04:30
โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
Official
ประเภทขี่มามาราธอน (Endurance) - ประเภททีม 
รอบชิงชนะเลิศ
04:30
โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
Official
ประเภทกระโดดขามเครื่องกีดขวาง (Show Jumping) - ประเภททีม 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
Official
ขี่ม้า - ประเภทกระโดดขามเครื่องกีดขวาง (Show Jumping) - ประเภททีม
รวม ขี่ม้า  3 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09.00
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
11.00
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Z  คู่ที่ 5
มหาสารคาม  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
13.00
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
15.00
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน (ไทม์ไทรอัล 50 กม.) - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ถนนลพบุรีราเมศวร์
Official
จักรยาน - ประเภทถนน (ไทม์ไทรอัล 50 กม.) - บุคคลชาย
ประเภทถนน (ไทม์ไทรอัล 30 กม.) - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
ถนนลพบุรีราเมศวร์
Official
จักรยาน - ประเภทถนน (ไทม์ไทรอัล 30 กม.) - บุคคลหญิง
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สงขลา  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 4
ชลบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบพบกันหมด
09:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 5
สุราษฎร์ธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบพบกันหมด
09:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 6
สมุทรสาคร  vs  นราธิวาส
 รอบพบกันหมด
09:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 7
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบพบกันหมด
09:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 8
อำนาจเจริญ  vs  ยะลา
 รอบพบกันหมด
09:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 9
สมุทรสาคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบพบกันหมด
09:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 10
สุราษฎร์ธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
10:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบพบกันหมด
10:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 12
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบพบกันหมด
10:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบพบกันหมด
10:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 14
นราธิวาส  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
10:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบพบกันหมด
10:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 16
สงขลา  vs  ยะลา
 รอบพบกันหมด
10:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบพบกันหมด
10:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 18
นครราชสีมา  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
10:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 19
เพชรบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบพบกันหมด
11:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 20
สุพรรณบุรี  vs  ยะลา
 รอบพบกันหมด
11:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 21
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบพบกันหมด
11:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 22
ชลบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
11:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 23
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
 รอบพบกันหมด
11:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 24
พระนครศรีอยุธยา  vs  สงขลา
 รอบพบกันหมด
11:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบพบกันหมด
11:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 26
สุพรรณบุรี  vs  ยะลา
 รอบพบกันหมด
11:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 27
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบพบกันหมด
11:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 28
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบพบกันหมด
12:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 29
กำแพงเพชร  vs  มหาสารคาม
 รอบพบกันหมด
12:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 30
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบพบกันหมด
12:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 32
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
12:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 33
กำแพงเพชร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบพบกันหมด
12:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   สาย H  คู่ที่ 31
สมุทรสาคร  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
12:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 34
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
 รอบพบกันหมด
12:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 35
นครศรีธรรมราช  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบพบกันหมด
12:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 36
สุราษฎร์ธานี  vs  สมุทรสาคร
 รอบพบกันหมด
12:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 37
นครราชสีมา  vs  นราธิวาส
 รอบพบกันหมด
13:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 38
พิจิตร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบพบกันหมด
13:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร  vs  ยะลา
 รอบพบกันหมด
13:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 40
สมุทรสาคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบพบกันหมด
13:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 41
พระนครศรีอยุธยา  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
13:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 42
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบพบกันหมด
13:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 43
อำนาจเจริญ  vs  ภูเก็ต
 รอบพบกันหมด
13:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 44
ชลบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบพบกันหมด
13:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 45
นครราชสีมา  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
13:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบพบกันหมด
14:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 47
ราชบุรี  vs  ยะลา
 รอบพบกันหมด
14:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 48
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบพบกันหมด
14:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 49
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
14:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 50
เพชรบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
14:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 51
มหาสารคาม  vs  ยะลา
 รอบพบกันหมด
14:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 52
พิจิตร  vs  ชลบุรี
 รอบพบกันหมด
14:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 53
สุราษฎร์ธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
14:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 54
สมุทรสาคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบพบกันหมด
14:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 55
ภูเก็ต  vs  สงขลา
 รอบพบกันหมด
15:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 56
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
15:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 57
สุราษฎร์ธานี  vs  ยะลา
 รอบพบกันหมด
15:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 58
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบพบกันหมด
15:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 59
นครศรีธรรมราช  vs  ภูเก็ต
 รอบพบกันหมด
15:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 60
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบพบกันหมด
15:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 63
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบพบกันหมด
15:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 61
มหาสารคาม  vs  สงขลา
 รอบพบกันหมด
15:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย H  คู่ที่ 62
ขอนแก่น  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบพบกันหมด
15:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 64
กำแพงเพชร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
16:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 65
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบพบกันหมด
16:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 66
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบพบกันหมด
16:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 67
สุราษฎร์ธานี  vs  นราธิวาส
 รอบพบกันหมด
16:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 68
นครราชสีมา  vs  สมุทรสาคร
 รอบพบกันหมด
16:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 69
พิจิตร  vs  ยะลา
 รอบพบกันหมด
16:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 70
กรุงเทพมหานคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบพบกันหมด
16:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 71
สมุทรสาคร  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
16:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 72
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบพบกันหมด
16:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 73
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบพบกันหมด
17:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 74
อำนาจเจริญ  vs  พิจิตร
 รอบพบกันหมด
17:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 75
ชลบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
17:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 76
นครราชสีมา  vs  นราธิวาส
 รอบพบกันหมด
17:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 77
กรุงเทพมหานคร  vs  ยะลา
 รอบพบกันหมด
17:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 78
ราชบุรี  vs  สงขลา
 รอบพบกันหมด
17:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 79
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
17:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 80
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบพบกันหมด
17:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 81
เพชรบุรี  vs  ยะลา
 รอบพบกันหมด
17:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 82
มหาสารคาม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
18:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 83
พิจิตร  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
18:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 84
สุราษฎร์ธานี  vs  ชลบุรี
 รอบพบกันหมด
18:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 85
สมุทรสาคร  vs  สงขลา
 รอบพบกันหมด
18:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 86
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบพบกันหมด
18:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 87
กรุงเทพมหานคร  vs  ยะลา
 รอบพบกันหมด
18:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 88
สุราษฎร์ธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
18:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 89
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบพบกันหมด
18:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 90
นครศรีธรรมราช  vs  ราชบุรี
 รอบพบกันหมด
18:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 91
กำแพงเพชร  vs  สงขลา
 รอบพบกันหมด
19:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 92
มหาสารคาม  vs  ชลบุรี
 รอบพบกันหมด
19:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย H  คู่ที่ 93
สมุทรสาคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบพบกันหมด
19:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
รวม ซอฟท์เทนนิส  93 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  M1
สงขลา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามซอฟท์บอล ม.สงขลาครินทร์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X  W1
ลพบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย X  W2
สงขลา  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
11:00
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  M2
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:20
สนามซอฟท์บอล ม.สงขลาครินทร์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y  W3
ลำพูน  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  M3
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:35
สนามซอฟท์บอล ม.สงขลาครินทร์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y  W4
จันทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15:00
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  7 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 17
สงขลา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 18
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 19
ราชบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 20
ลำปาง  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 21
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
11:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 22
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 23
สุพรรณบุรี  vs  ลำปาง
 รอบสอง
12:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 24
อุบลราชธานี  vs  พัทลุง
 รอบสอง
12:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 25
สงขลา  vs  นครปฐม
 รอบสอง
13:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
13:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 27
ชัยภูมิ  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
14:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 28
พิษณุโลก  vs  พัทลุง
 รอบสอง
14:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 29
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
15:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 30
ชัยภูมิ  vs  นครปฐม
 รอบสอง
15:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
16:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 32
ยะลา  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
16:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
17.00
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
17.00
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
18.00
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
กำแพงเพชร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
18.00
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
19.00
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
19.00
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย
รวม เซปักตะกร้อ  22 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 6
ราชบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
10:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย C  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
11:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย D  คู่ที่ 8
ตรัง  vs  ลำพูน
 รอบแรก
12:10
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ตรัง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
อ่างทอง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ชลบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ราชบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
พิจิตร  vs  นครนายก
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 8
กาฬสินธุ์  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 10
นราธิวาส  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 11
สุโขทัย  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
ชลบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
นครนายก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 16
สุราษฎร์ธานี  vs  กาฬสินธุ์
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 17
ชลบุรี  vs  สระแก้ว
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 18
ปัตตานี  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 19
สมุทรปราการ  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 22
กาฬสินธุ์  vs  สระแก้ว
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 23
ปัตตานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 1
บึงกาฬ  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 2
ลำปาง  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 4
ชุมพร  vs  สกลนคร
 รอบสอง
10:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 5
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 6
อ่างทอง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 8
นครปฐม  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 25
สระแก้ว  vs  สมุทรปราการ
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย
รวม เทควันโด  34 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทพุมเซ่ - บุคคลหญิง 
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - ประเภทพุมเซ่ - บุคคลหญิง
ประเภทพุมเซ่ - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - ประเภทพุมเซ่ - บุคคลหญิง
ประเภทพุมเซ่ฟรีสไตล์ - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - ประเภทพุมเซ่ฟรีสไตล์ - บุคคลชาย
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  3 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
สงขลา  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 3
สุราษฎร์ธานี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
เพชรบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
11:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
รวม เทนนิส  8 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 8
พิจิตร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 9
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:30
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 11
เพชรบุรี  vs  สกลนคร
 รอบแรก
10:30
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 12
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:30
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 14
ภูเก็ต  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 15
อุบลราชธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 16
สุราษฎร์ธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 17
ระนอง  vs  สงขลา
 รอบแรก
14:30
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 18
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14:30
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 19
สกลนคร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
14:30
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 20
นครราชสีมา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:30
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  14 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 13
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 14
ลพบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:45
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 15
สงขลา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12:30
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 16
อุดรธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:15
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:00
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 18
สุโขทัย  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
17:45
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  6 รายการ  
 
บิลเลียด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย    คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
10.00
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 3
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10.00
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 4
นครสวรรค์  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
10.00
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 1
นครพนม  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
10:00
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 5
สุโขทัย  vs  ระนอง
 รอบแรก
12.30
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
12.30
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 7
ลำปาง  vs  สงขลา
 รอบแรก
12.30
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 8
อ่างทอง  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
12.30
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 9
นครพนม  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
15.00
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
15.00
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 11
ระนอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
15.00
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 12
สงขลา  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
15.00
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
รวม บิลเลียด  12 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  ตรัง
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 3
พระนครศรีอยุธยา  vs  สงขลา
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  ลำปาง
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  เชียงราย
 รอบแบ่งกลุ่ม
16:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 7
นนทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
16:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
16:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
รวม แบดมินตัน  8 รายการ  
 
โบว์ลิ่ง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว 
 รอบที่ 1
09:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
โบว์ลิ่ง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
 รอบที่ 2
12:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
โบว์ลิ่ง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
โบว์ลิ่ง - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
 รอบที่ 1
16:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
โบว์ลิ่ง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
 รอบที่ 2
19.30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
โบว์ลิ่ง - ชายเดี่ยว
รวม โบว์ลิ่ง  5 รายการ  
 
ฟันดาบสากล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
11:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
11:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
11:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
11:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
11:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
11:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
11:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
11:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
11:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
11:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
11:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
11:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
12:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
13:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
13:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
13:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
13:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
13:15
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
13:15
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
13:15
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
13:15
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสาม
13:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสาม
13:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสาม
13:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสาม
13:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสาม
13:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสาม
13:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสาม
13:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสาม
13:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสี่
14:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสี่
14:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสี่
14:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบสี่
14:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสี่
14:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสี่
14:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสี่
14:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบสี่
14:40
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
15:40
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
รวม ฟันดาบสากล  66 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 1
ชุมพร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  สงขลา
 รอบแรก
14:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
16:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 7
จันทบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
16.00
สนามกีฬาเทศบาลนาทวี
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
16.00
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
18.00
สนามกีฬาเทศบาลนาทวี
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18.00
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 6
ราชบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
18:00
สนามกีฬาอำเภอสะเดา
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 7
ศรีสะเกษ  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
18:00
สนามฟุตบอล เทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตบอล  6 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 26
สุราษฎร์ธานี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 27
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 28
สุพรรณบุรี  vs  ระนอง
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 29
ศรีสะเกษ  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 30
ชุมพร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 31
ปทุมธานี  vs  ระนอง
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 32
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 33
สกลนคร  vs  ยะลา
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 34
ร้อยเอ็ด  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 35
นครนายก  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 36
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 37
บึงกาฬ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 38
ตรัง  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 39
พังงา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 22
ชลบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)
รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 23
สตูล  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)
รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 24
ระนอง  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 63.5 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 25
เลย  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 63.5 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.)
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 63.5 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 26
สระแก้ว  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 63.5 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.)
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 71 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 27
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 71 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 71 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 28
พิจิตร  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 71 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 71 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 29
สกลนคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 71 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)
รวม มวยไทยสมัครเล่น  22 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.)   คู่ที่ 14
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.)
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.)   คู่ที่ 15
ลำพูน  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.)
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.)   คู่ที่ 16
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.)
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)   คู่ที่ 17
ศรีสะเกษ  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)   คู่ที่ 18
นครนายก  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)   คู่ที่ 19
พะเยา  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)   คู่ที่ 20
มหาสารคาม  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)   คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)   คู่ที่ 22
กระบี่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)   คู่ที่ 23
สระบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)   คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)   คู่ที่ 25
ชลบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)   คู่ที่ 26
หนองบัวลำภู  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)   คู่ที่ 27
ตรัง  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 28
ร้อยเอ็ด  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 29
ยะลา  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 221
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 222
สุโขทัย  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 223
นครปฐม  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 224
นครศรีธรรมราช  vs  ชุมพร
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 225
พิจิตร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 226
อุดรธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 227
สมุทรปราการ  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 228
อ่างทอง  vs  ยะลา
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 229
พิจิตร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 230
กำแพงเพชร  vs  สระแก้ว
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 231
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 232
นครราชสีมา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 233
สุราษฎร์ธานี  vs  นครพนม
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 234
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 235
ฉะเชิงเทรา  vs  นครนายก
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 236
พิจิตร  vs  นครนายก
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 237
ศรีสะเกษ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 238
ร้อยเอ็ด  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 239
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)
รุ่นเวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 240
จันทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)
รวม มวยสากลสมัครเล่น  36 รายการ  
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
สแนทช์ - รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก 
รอบชิงชนะเลิศ
09.30
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก 
รอบชิงชนะเลิศ
09.30
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก
น้ำหนักรวม - รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09.30
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก.
สแนทช์ - รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก.
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก.
น้ำหนักรวม - รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก.
สแนทช์ - รุ่น 48 กก. - หญิง น้ำหนักตัวไม่เกิน 48 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
11.00
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 48 กก. - หญิง น้ำหนักตัวไม่เกิน 48 กก.
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 48 กก. - หญิง น้ำหนักตัวไม่เกิน 48 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
11.00
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 48 กก. - หญิง น้ำหนักตัวไม่เกิน 48 กก.
น้ำหนักรวม - รุ่น 48 กก. - หญิง ไม่เกิน 48 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
11.00
หอประชุม 1 ม.ราชภัฏสงขลา
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 48  กก. - หญิง ไม่เกิน 48 กก.
รวม ยกน้ำหนัก  9 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมใหญ่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมใหญ่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมใหญ่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมใหญ่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่าทุ่มมาตรฐานหญิง (Ju-No-Kata)    สาย A
สุพรรณบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
10.00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ท่าทุ่มมาตรฐานชาย (Nage-NO-Kata)    สาย A
สงขลา  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ท่าทุ่มมาตรฐานหญิง (Ju-No-Kata)    สาย B
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ท่าทุ่มมาตรฐานชาย (Nage-NO-Kata)    สาย B
ตรัง  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ท่าทุ่มมาตรฐานชาย (Nage-NO-Kata)  
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ท่าทุ่มมาตรฐานหญิง (Ju-No-Kata)  
กรุงเทพมหานคร  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
น่าน  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ลำปาง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 6
น่าน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 7
สงขลา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
ระยอง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ลำปาง  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
ตรัง  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
สกลนคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 15
ลพบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 16
ลำปาง  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 17
พิษณุโลก  vs  ยะลา
 รอบสอง
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 18
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 19
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 20
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบสอง
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 21
ระยอง  vs  หนองบัวลำภู
 รอบสอง
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 22
ตรัง  vs  ยะลา
 รอบสอง
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
ตรัง  vs  สงขลา
 รอบสอง
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
ชลบุรี  vs  ลำปาง
 รอบสอง
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
เพชรบูรณ์  vs  นครปฐม
 รอบสอง
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 27
ลพบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 28
ยะลา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 29
สงขลา  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 30
ระยอง  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
ลำปาง  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 35
เพชรบูรณ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 36
ลำปาง  vs  ยะลา
 รอบ RE
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 39
ลำปาง  vs  ลพบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 40
กรุงเทพมหานคร  vs  ยะลา
 รอบชิงที่ 3
13:00
หอประชุมเทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย