รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 22 มิถุนายน 2560

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เดิน 20 กิโลเมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
05:50
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - เดิน 20 กิโลเมตร - ชาย
เดิน 20 กิโลเมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
05:50
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - เดิน 20  กิโลเมตร - หญิง
วิ่ง 10,000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08.40
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 10,000 เมตร - ชาย
ขว้างจักร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09.30
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร - ชาย
วิ่ง 400 เมตร - หญิง 
 รอบคัดเลือก
09.50
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 สัตตกรีฑา 1
09:30
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 สัตตกรีฑา 1
09:30
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - หญิง 
 รอบคัดเลือก
09:50
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - หญิง 
 รอบคัดเลือก
09:50
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - ชาย 
 รอบคัดเลือก
10.10
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 400 เมตร - ชาย 
 รอบคัดเลือก
10.10
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 400 เมตร - ชาย 
 รอบคัดเลือก
10.10
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 100 เมตร - หญิง 
 รอบคัดเลือก
10.30
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - หญิง
วิ่ง 100 เมตร - หญิง 
 รอบคัดเลือก
10.30
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - หญิง
วิ่ง 100 เมตร - หญิง 
 รอบคัดเลือก
10.30
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - หญิง
วิ่ง 100 เมตร - ชาย 
 รอบคัดเลือก
10.50
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
กระโดดสูง - หญิง 
 สัตตกรีฑา 2
10:30
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - กระโดดสูง - หญิง
วิ่ง 100 เมตร - ชาย 
 รอบคัดเลือก
10:50
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่ง 100 เมตร - ชาย 
 รอบคัดเลือก
10:50
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง 
 รอบคัดเลือก
11.10
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย 
 รอบคัดเลือก
11.30
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง 
 รอบคัดเลือก
11:10
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย 
 รอบคัดเลือก
11:30
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย
ขว้างจักร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร - หญิง
กระโดดค้ำ - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - กระโดดค้ำ - ชาย
กระโดดไกล - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - กระโดดไกล - ชาย
ทุ่มน้ำหนัก - หญิง 
 สัตตกรีฑา 3
14:20
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15.20
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - หญิง 
 สัตตกรีฑา 4
15.40
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 2
 สัตตกรีฑา 4
15:40
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - หญิง
วิ่ง 100 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16.20
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16.40
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17.00
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย
รวม กรีฑา  35 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  พังงา
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 7
พังงา  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
15:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
กระบี่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
15:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
ตาก  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
16:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  เชียงราย
 รอบแรก
16:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย 
 รอบที่ 8
06:00
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย
โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง 
 รอบที่ 8
06:00
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง
โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
06:00
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย
โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
06:00
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง
โดดร่ม ประเภทรวมคะแนน 
รอบชิงชนะเลิศ
06:00
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทรวมคะแนน
ปีกร่อน แบบลงเป้าหมายแม่นยำ (Accuracy) 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
Official
กีฬาทางอากาศ - ปีกร่อน แบบลงเป้าหมายแม่นยำ (Accuracy)
รวม กีฬาทางอากาศ  6 รายการ  
 
ขี่ม้า
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทกระโดดขามเครื่องกีดขวาง (Show Jumping) - ประเภทบุคคล 
 รอบคัดเลือก
08:00
โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
Official
ขี่ม้า - ประเภทกระโดดขามเครื่องกีดขวาง (Show Jumping) - ประเภทบุคคล
ประเภทกระโดดขามเครื่องกีดขวาง (Show Jumping) - ประเภทบุคคล 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียน อบจ.พิทยานุสรณ์
Official
ขี่ม้า - ประเภทกระโดดขามเครื่องกีดขวาง (Show Jumping) - ประเภทบุคคล
รวม ขี่ม้า  2 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 9
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09.00
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
ลำพูน  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
11.00
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Z  คู่ที่ 11
มหาสารคาม  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13.00
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
15.00
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
BMX - ชาย 
 ไทม์ไทรอัล
09:00
บริเวณเทศบาลเมืองเขารูปช้าง (ใหม่)
Official
จักรยาน - BMX - ชาย
BMX - หญิง 
 ไทม์ไทรอัล
09:00
บริเวณเทศบาลเมืองเขารูปช้าง (ใหม่)
Official
จักรยาน - BMX - หญิง
BMX - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:00
บริเวณเทศบาลเมืองเขารูปช้าง (ใหม่)
Official
BMX - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:00
บริเวณเทศบาลเมืองเขารูปช้าง (ใหม่)
Official
BMX - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:00
บริเวณเทศบาลเมืองเขารูปช้าง (ใหม่)
Official
BMX - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:00
บริเวณเทศบาลเมืองเขารูปช้าง (ใหม่)
Official
BMX - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
บริเวณเทศบาลเมืองเขารูปช้าง (ใหม่)
Official
จักรยาน - BMX - ชาย
BMX - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
บริเวณเทศบาลเมืองเขารูปช้าง (ใหม่)
Official
จักรยาน - BMX - หญิง
รวม จักรยาน  8 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 1
สงขลา  vs  ชลบุรี
 รอบ 16 คน
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 3
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
09:12
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
09:15
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 6
อำนาจเจริญ  vs  สมุทรสาคร
 รอบ 16 คน
09:19
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบ 16 คน
09:35
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
09:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
09:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 11
พิจิตร  vs  สมุทรสาคร
 รอบ 16 คน
10:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 12
ภูเก็ต  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 คน
10:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 10
เพชรบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
10:10
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
10:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 14
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 คน
10:22
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 15
กำแพงเพชร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 คน
10:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 16
สมุทรสาคร  vs  สงขลา
 รอบ 16 คน
10:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 17
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:45
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 18
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:55
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 19
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:55
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 20
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:15
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 22
เพชรบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:25
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:35
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 24
สุราษฎร์ธานี  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 27
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:50
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 26
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร 2  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:15
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
รวม ซอฟท์เทนนิส  28 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย Y  W5
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  M4
เชียงใหม่  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:11
สนามซอฟท์บอล ม.สงขลาครินทร์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y  W6
จันทบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
11:00
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  M5
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:15
สนามซอฟท์บอล ม.สงขลาครินทร์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X  W7
สงขลา  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  M6
สุพรรณบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
13:30
สนามซอฟท์บอล ม.สงขลาครินทร์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X  W8
ชัยนาท  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:00
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  7 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 33
นครราชสีมา  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 34
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 35
ยะลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 36
สุพรรณบุรี  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 37
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 38
ร้อยเอ็ด  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 รอบแรก
17.00
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
17.00
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 39
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 40
ราชบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 9
สุราษฎร์ธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
18.00
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 10
สงขลา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
18.00
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
19.00
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 12
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
19.00
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย
รวม เซปักตะกร้อ  14 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 9
สงขลา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 10
อุดรธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ตะกร้อลอดห่วง - ชาย   สาย B  คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบแรก
11:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ตะกร้อลอดห่วง - ชาย
ตะกร้อลอดห่วง - ชาย   สาย A  คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
12:10
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ตะกร้อลอดห่วง - ชาย
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
กาฬสินธุ์  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
มหาสารคาม  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 7
เชียงราย  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 8
น่าน  vs  ตรัง
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
ลพบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  พังงา
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 11
ชัยนาท  vs  ลำพูน
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 12
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 13
สระบุรี  vs  พังงา
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
พิจิตร  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
สมุทรปราการ  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
เชียงใหม่  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
พิษณุโลก  vs  ลำปาง
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 23
น่าน  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 24
ร้อยเอ็ด  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 25
ชัยนาท  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 26
ปัตตานี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 27
สระบุรี  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 28
เชียงราย  vs  บึงกาฬ
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 30
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
พิษณุโลก  vs  สงขลา
 รอบสอง
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 36
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 37
นนทบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 38
ปทุมธานี  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 39
บึงกาฬ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 40
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
สุรินทร์  vs  พัทลุง
 รอบสอง
11:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
เชียงใหม่  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:35
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 44
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 43
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยนาท
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 42
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 45
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง
รวม เทควันโด  45 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทพุมเซ่ - คู่ผสม 
 รอบแรก
11:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - ประเภทพุมเซ่ - คู่ผสม
ประเภทพุมเซ่ - คู่ผสม 
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - ประเภทพุมเซ่ - คู่ผสม
ประเภทพุมเซ่ฟรีสไตล์ - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - ประเภทพุมเซ่ฟรีสไตล์ - บุคคลหญิง
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  3 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
เพชรบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
รวม เทนนิส  4 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 22
สุราษฎร์ธานี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:00
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 23
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบสอง
09:00
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 24
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 25
ระนอง  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:30
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 26
ลพบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
10:30
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 27
เพชรบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
10:30
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 28
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:30
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 30
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 31
นครราชสีมา  vs  ระนอง
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 32
เพชรบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  12 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 19
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:45
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 21
ตาก  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
12:30
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 22
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
14:15
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 23
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบแรก
16:00
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 24
สุราษฎร์ธานี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
17:45
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  6 รายการ  
 
บิลเลียด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย    คู่ที่ 13
นครพนม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10.00
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 14
ระนอง  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
10.00
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 15
นครพนม  vs  สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
12.30
สมาคมแต้จิ๋ว หาดใหญ่
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
รวม บิลเลียด  3 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
ลำปาง  vs  นครสวรรค์
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 7
ตรัง  vs  อุดรธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
สงขลา  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
16:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 10
นครราชสีมา  vs  นครสวรรค์
 รอบแบ่งกลุ่ม
16:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
รวม แบดมินตัน  10 รายการ  
 
โบว์ลิ่ง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว 
 รอบที่ 3
09.00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
โบว์ลิ่ง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
รอบชิงชนะเลิศ
12.00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
โบว์ลิ่ง - ชายเดี่ยว
หญิงคู่ 
 รอบที่ 1
12.30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
โบว์ลิ่ง - หญิงคู่
หญิงคู่ 
 รอบที่ 2
16.00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
โบว์ลิ่ง - หญิงคู่
หญิงคู่ 
รอบชิงชนะเลิศ
19:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
โบว์ลิ่ง - หญิงคู่
รวม โบว์ลิ่ง  5 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 1
จันทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 3
อำนาจเจริญ  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 4
น่าน  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 5
พระนครศรีอยุธยา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 7
อุตรดิตถ์  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 8
พัทลุง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 9
นครปฐม  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 10
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 11
สุราษฎร์ธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 13
ศรีสะเกษ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 14
อุทัยธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 15
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 16
ปทุมธานี  vs  ระนอง
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 17
แพร่  vs  ตรัง
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 19
จันทบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
10.15
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 20
ภูเก็ต  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
10.15
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 21
ลพบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
10.15
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 23
หนองบัวลำภู  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
10.15
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 25
อุตรดิตถ์  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10.15
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 26
สุโขทัย  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10.15
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 27
ปทุมธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
10.15
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 28
สมุทรสาคร  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
10.15
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 29
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10.15
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 31
ศรีสะเกษ  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
10.15
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 32
ร้อยเอ็ด  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
10.15
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 33
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 รอบแรก
10.15
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 34
ปทุมธานี  vs  ระยอง
 รอบแรก
10.15
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 35
ระนอง  vs  แพร่
 รอบแรก
10.15
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 22
น่าน  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 37
จันทบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 38
ภูเก็ต  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 39
กำแพงเพชร  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 40
น่าน  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 41
หนองบัวลำภู  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 43
อุตรดิตถ์  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 44
สุโขทัย  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 45
พัทลุง  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 46
สมุทรสาคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 47
สุพรรณบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 49
ศรีสะเกษ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 50
ร้อยเอ็ด  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 51
อุทัยธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 52
ปทุมธานี  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 53
ระนอง  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 55
จันทบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
14.45
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 56
ลพบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
14.45
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 57
ภูเก็ต  vs  สงขลา
 รอบแรก
14.45
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 58
น่าน  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
14.45
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 59
พัทลุง  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
14.45
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 61
อุตรดิตถ์  vs  พัทลุง
 รอบแรก
14.45
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 62
ปทุมธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14.45
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 63
สุโขทัย  vs  สงขลา
 รอบแรก
14.45
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 64
สมุทรสาคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
14.45
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 65
ร้อยเอ็ด  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
14.45
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 67
ศรีสะเกษ  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
14.45
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 68
เชียงใหม่  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
14.45
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 69
ร้อยเอ็ด  vs  สงขลา
 รอบแรก
14.45
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 70
ปทุมธานี  vs  แพร่
 รอบแรก
14.45
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 71
ตรัง  vs  ระยอง
 รอบแรก
14.45
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 73
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
16.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 74
กำแพงเพชร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
16.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 75
จันทบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
16.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 76
หนองบัวลำภู  vs  พัทลุง
 รอบแรก
16.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 77
พระนครศรีอยุธยา  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
16.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 79
สุโขทัย  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
16.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 80
พัทลุง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
16.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 81
อุตรดิตถ์  vs  สงขลา
 รอบแรก
16.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 82
สุพรรณบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
16.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 83
สุราษฎร์ธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
16.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 85
ร้อยเอ็ด  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 86
อุทัยธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
16.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 87
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบแรก
16.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 88
ระนอง  vs  ตรัง
 รอบแรก
16.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 89
แพร่  vs  ระยอง
 รอบแรก
16.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
รวม เปตอง  75 รายการ  
 
ฟันดาบสากล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบแรก
09:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบแรก
09:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบแรก
09:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบแรก
09:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:50
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:50
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:50
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:50
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:10
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:10
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:10
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:10
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:50
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:50
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:50
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:50
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
11:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
11:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
11:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
11:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
11:40
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
11:40
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
11:40
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
11:40
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
12:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
12:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
12:10
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
12:10
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
12:10
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสี่
13:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสี่
13:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสี่
13:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบสี่
13:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบสาม
13:40
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบสาม
13:40
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบสาม
13:50
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบสาม
13:50
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบรองชนะเลิศ
15:15
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
 รอบรองชนะเลิศ
15:15
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบรองชนะเลิศ
15:35
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
 รอบรองชนะเลิศ
15:35
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
15:50
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง) 
รอบชิงชนะเลิศ
16:10
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
รวม ฟันดาบสากล  59 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
10:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  สงขลา
 รอบแรก
12:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
16:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 9
สงขลา  vs  ยะลา
 รอบแรก
18.00
สนามกีฬาอำเภอสะเดา
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  1 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 40
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 41
สิงห์บุรี  vs  ลำปาง
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 42
พิษณุโลก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 43
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 44
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 45
พะเยา  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 46
อุตรดิตถ์  vs  สกลนคร
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 47
ระยอง  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 48
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 49
สระแก้ว  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 50
มหาสารคาม  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 51
อุตรดิตถ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 30
เลย  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 31
สุพรรณบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 32
นครราชสีมา  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 33
ตาก  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 34
บุรีรัมย์  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 35
เลย  vs  ตรัง
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 36
พิษณุโลก  vs  สงขลา
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 37
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 67 กก. แต่ไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 38
เลย  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 67 กก. แต่ไม่เกิน 71 กก.)
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 67 กก. แต่ไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 39
สมุทรสาคร  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 67 กก. แต่ไม่เกิน 71 กก.)
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 67 กก. แต่ไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 40
พังงา  vs  ระนอง
 รอบแรก
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 67 กก. แต่ไม่เกิน 71 กก.)
รวม มวยไทยสมัครเล่น  23 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  เพชรบูรณ์
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 20
ชลบุรี  vs  แพร่
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 2
ชุมพร  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 21
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 7
เพชรบูรณ์  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 26
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 14
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 33
เพชรบูรณ์  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 18
สมุทรปราการ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 47
ศรีสะเกษ  vs  เพชรบูรณ์
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)   คู่ที่ 3
เพชรบูรณ์  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)   คู่ที่ 22
สมุทรสาคร  vs  กระบี่
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)   คู่ที่ 4
ชุมพร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)   คู่ที่ 8
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)   คู่ที่ 27
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)   คู่ที่ 28
กระบี่  vs  อำนาจเจริญ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)   คู่ที่ 15
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)   คู่ที่ 34
เพชรบูรณ์  vs  อำนาจเจริญ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)   คู่ที่ 37
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)   คู่ที่ 48
ชลบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)   คู่ที่ 41
สุพรรณบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 24
น่าน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 12
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 31
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  ยะลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 32
เพชรบูรณ์  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 17
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 36
ยะลา  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 49
เชียงใหม่  vs  น่าน
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 43
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 23
เพชรบูรณ์  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 5
อุตรดิตถ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 10
สมุทรสาคร  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 29
สุพรรณบุรี  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 11
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 30
เพชรบูรณ์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 16
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 35
น่าน  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 19
สงขลา  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 50
อุตรดิตถ์  vs  น่าน
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 45
ยโสธร  vs  สมุทรสาคร
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 40
อุบลราชธานี  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)   คู่ที่ 42
ศรีสะเกษ  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 66 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 44
อุบลราชธานี  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 71 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 46
สุพรรณบุรี  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)   สาย A
ยโสธร  vs  ปทุมธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
16:50
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)   สาย B
นครศรีธรรมราช  vs  ตรัง
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
16:53
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
16:56
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
16:59
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 5
หนองบัวลำภู  vs  อำนาจเจริญ
 รอบคัดเลือก
17:01
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 6
พิษณุโลก  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
17:04
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)   สาย A
ยโสธร  vs  สมุทรสาคร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
17:06
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)   สาย B
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
17:09
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 9
สงขลา  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:13
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 10
น่าน  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:16
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:17
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 12
อำนาจเจริญ  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:23
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 13
สงขลา  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
17:33
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 14
ศรีสะเกษ  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
17:41
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)   สาย A
ปทุมธานี  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
17:47
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)   สาย B
ตรัง  vs  อุตรดิตถ์
 รอบรองชนะเลิศ
17:49
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 17
อุตรดิตถ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
17:51
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)   คู่ที่ 21
สมุทรสาคร  vs  ตรัง