รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 23 มิถุนายน 2560

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:00
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:20
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - ชาย
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:20
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - ชาย
กระโดดไกล - หญิง 
 สัตตกรีฑา 5
09:20
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - กระโดดไกล - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:40
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:40
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
09:40
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:00
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:00
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10:00
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
ขว้างค้อน - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:10
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - ขว้างค้อน - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:20
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:20
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:40
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:40
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
พุ่งแหลน - หญิง 
 สัตตกรีฑา 6
14:00
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน - หญิง
กระโดดสูง - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:20
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - กระโดดสูง - ชาย
กระโดดไกล - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:40
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - กระโดดไกล - หญิง
พุ่งแหลน - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:15
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
วิ่งวิบาก 3,000 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่งวิบาก 3,000 เมตร - หญิง
วิ่งวิบาก 3,000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่งวิบาก 3,000 เมตร - ชาย
วิ่ง 800 เมตร - หญิง 
 สัตตกรีฑา 7
16:50
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
สัตตกรีฑา - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:50
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - สัตตกรีฑา - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:10
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:20
สนามกีฬาติณสูลานนท์
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - ชาย
รวม กรีฑา  30 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
เพชรบูรณ์  vs  พังงา
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 11
กระบี่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
15:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 11
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
15:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 12
เชียงใหม่  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
16:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 12
กาญจนบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
16:00
สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Accuracy ชาย ลงเป้าหมายแม่นยำ 
 รอบคัดเลือก
07:00
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
Official
กีฬาทางอากาศ - Accuracy ชาย ลงเป้าหมายแม่นยำ
Accuracy หญิง ลงเป้าหมายแม่นยำ 
 รอบคัดเลือก
07:00
ลานพุทธมณฑล ต.น้ำน้อย จ.สงขลา
Official
กีฬาทางอากาศ - Accuracy หญิง ลงเป้าหมายแม่นยำ
รวม กีฬาทางอากาศ  2 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 13
ขอนแก่น  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09.00
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 14
มหาสารคาม  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
12.30
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
Official
คริกเก็ต - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 15
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14.30
สนามฟุตบอลโรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
Official
คริกเก็ต - ทีมหญิง
รวม คริกเก็ต  3 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน ( ไทม์ไทรอัล 100 กม.) - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ถนนลพบุรีราเมศวร์
Official
จักรยาน - ประเภทถนน ( ไทม์ไทรอัล 100 กม.) - ทีมชาย
รวม จักรยาน  1 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  สงขลา
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 4
ชลบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 3
ราชบุรี  vs  ยะลา
 รอบพบกันหมด
09:15
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 7
สงขลา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบพบกันหมด
09:27
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 6
พิจิตร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบพบกันหมด
09:30
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบพบกันหมด
09:35
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 5
ภูเก็ต  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
09:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 9
กำแพงเพชร  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
09:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 10
นครราชสีมา  vs  ยะลา
 รอบพบกันหมด
09:50
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย H  คู่ที่ 11
สมุทรสาคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบพบกันหมด
09:50
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 12
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครราชสีมา
 รอบพบกันหมด
10:05
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 13
สมุทรสาคร  vs  ราชบุรี
 รอบพบกันหมด
10:07
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 14
สงขลา  vs  ยะลา
 รอบพบกันหมด
10:07
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบพบกันหมด
10:30
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 16
สุราษฎร์ธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
10:30
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 17
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
10:35
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 18
สุราษฎร์ธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
10:50
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 19
ชลบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
10:50
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 20
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
10:50
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 21
ยะลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบพบกันหมด
10:55
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย H  คู่ที่ 22
พระนครศรีอยุธยา  vs  ภูเก็ต
 รอบพบกันหมด
11:15
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบพบกันหมด
11:15
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 24
สมุทรสาคร  vs  ยะลา
 รอบพบกันหมด
11:25
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 25
สงขลา  vs  ราชบุรี
 รอบพบกันหมด
11:30
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 26
ชลบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
11:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 27
สุราษฎร์ธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบพบกันหมด
11:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 28
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
11:50
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 29
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
12:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 30
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
12:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 31
นครศรีธรรมราช  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
12:10
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 32
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบพบกันหมด
12:25
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย H  คู่ที่ 33
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
 รอบพบกันหมด
12:30
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สายบน  คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 ทีม
12:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สายบน  คู่ที่ 35
สมุทรสาคร  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 ทีม
12:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สายบน  คู่ที่ 36
สุราษฎร์ธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 ทีม
13:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สายบน  คู่ที่ 37
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 ทีม
13:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สายล่าง  คู่ที่ 38
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบ 16 ทีม
13:25
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สายล่าง  คู่ที่ 39
กำแพงเพชร  vs  สงขลา
 รอบ 16 ทีม
13:25
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สายล่าง  คู่ที่ 40
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบ 16 ทีม
13:30
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สายล่าง  คู่ที่ 41
ภูเก็ต  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 ทีม
13:50
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สายบน  คู่ที่ 42
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สายบน  คู่ที่ 43
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:05
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สายล่าง  คู่ที่ 44
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:25
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สายล่าง  คู่ที่ 45
สงขลา  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:35
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สายบน  คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
14:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สายล่าง  คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
15:10
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
รวม ซอฟท์เทนนิส  47 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  M7
ลพบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
สนามซอฟท์บอล ม.สงขลาครินทร์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X  W9
ลพบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย X  W10
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:50
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  M8
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11.10
สนามซอฟท์บอล ม.สงขลาครินทร์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y  W11
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
12:45
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  M9
ขอนแก่น  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
13:30
สนามซอฟท์บอล ม.สงขลาครินทร์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y  W12
ระยอง  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:30
สนามกีฬาค่ายเสนาณรงค์
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  7 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 41
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 42
นครสวรรค์  vs  พัทลุง
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ทีมเดี่ยว - ชาย   คู่ที่ 43
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - หญิง   คู่ที่ 44
ชลบุรี  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (อาคารสุวรรณวงศ์)
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
17.00
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 14
กำแพงเพชร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
17.00
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
พัทลุง  vs  สงขลา
 รอบแรก
18.00
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
นครราชสีมา  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
18.00
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 17
สุราษฎร์ธานี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
19.00
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 18
สงขลา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
19.00
บริเวณหาดชลาทัศน์ ลานวัฒนธรรม
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย
รวม เซปักตะกร้อ  10 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 13
ราชบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
10:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
10:40
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ตะกร้อลอดห่วง - ชาย   สาย D  คู่ที่ 15
ตรัง  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
11:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ตะกร้อลอดห่วง - ชาย
ตะกร้อลอดห่วง - ชาย   สาย C  คู่ที่ 16
ชลบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
12:10
สนามจิระนคร หาดใหญ่ (สนามกีฬาในร่ม)
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ตะกร้อลอดห่วง - ชาย
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 2
เพชรบูรณ์  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
08:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ชุมพร  vs  พังงา
 รอบแรก
09:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 5
นครปฐม  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:10
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 6
ร้อยเอ็ด  vs  สกลนคร
 รอบแรก
09:10
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:10
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
พิจิตร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:15
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:20
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ชลบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
09:20
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 12
พิษณุโลก  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:35
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 13
เพชรบูรณ์  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:35
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
มุกดาหาร  vs  น่าน
 รอบแรก
09:50
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:50
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:55
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
ร้อยเอ็ด  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10:05
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 19
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:10
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 20
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:10
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 22
ร้อยเอ็ด  vs  สงขลา
 รอบสอง
10:20
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 21
ชุมพร  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
10:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
อุดรธานี  vs  ลำพูน
 รอบสอง
10:40
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
ชัยนาท  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:50
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
10:50
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 27
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
11:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 28
สมุทรสาคร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 29
ปัตตานี  vs  น่าน
 รอบสอง
11:15
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 30
ภูเก็ต  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
11:15
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
ลำปาง  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
11:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:35
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
บึงกาฬ  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
11:40
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
นครนายก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:40
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
ร้อยเอ็ด  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
11:50
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 35
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 36
ชัยนาท  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
บึงกาฬ  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:20
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 38
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 39
พิษณุโลก  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 40
ปัตตานี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 41
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:50
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 42
สุพรรณบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 43
ปทุมธานี  vs  ชัยนาท
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 44
บึงกาฬ  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:20
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 45
พิษณุโลก  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
15:40
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
15:55
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง
รวม เทควันโด  46 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:50
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย
ประเภทพุมเซ่ฟรีสไตล์ - คู่ผสม 
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - ประเภทพุมเซ่ฟรีสไตล์ - คู่ผสม
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  2 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
เพชรบุรี  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามจิระนคร หาดใหญ่ สนามเทนนิส
Official
รวม เทนนิส  2 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 34
ระนอง  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมโรงเรียนศรีนครหาดใหญ่
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  2 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย A
กรุงเทพมหานคร 2  vs  เชียงราย 2
 รอบคัดเลือก
08:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
08:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม 
สุพรรณบุรี 2  vs  กำแพงเพชร
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
รวม บริดจ์  3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 25
ตาก  vs  สงขลา
 รอบสอง
09:00
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 26
เชียงใหม่  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
10:45
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 27
อ่างทอง  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
12:30
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 28
นครสวรรค์  vs  สงขลา
 รอบสอง
14:15
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 29
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
16:00
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
17:45
โรงยิมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  6 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
10:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 4
ตรัง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบรองชนะเลิศ
10:20
สนามจิระนคร หาดใหญ่ โรงยิมแบดมินตัน
Official
รวม แบดมินตัน  4 รายการ  
 
โบว์ลิ่ง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่ 
 รอบที่ 1
09.00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
โบว์ลิ่ง - ชายคู่
ชายคู่ 
 รอบที่ 2
12.30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
โบว์ลิ่ง - ชายคู่
ชายคู่ 
 รอบที่ 3
16.00
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
โบว์ลิ่ง - ชายคู่
ชายคู่ 
รอบชิงชนะเลิศ
19:30
เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่
Official
โบว์ลิ่ง - ชายคู่
รวม โบว์ลิ่ง  4 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:30
หอประชุมปริชาต มหาวิทยาลัยทักษิณ
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ชุมพร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมปริชาต มหาวิทยาลัยทักษิณ
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)   คู่ที่ 3
จันทบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมปริชาต มหาวิทยาลัยทักษิณ
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 4
แม่ฮ่องสอน  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
11:30
หอประชุมปริชาต มหาวิทยาลัยทักษิณ
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)   คู่ที่ 5
ยะลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:45
หอประชุมปริชาต มหาวิทยาลัยทักษิณ
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
11:50
หอประชุมปริชาต มหาวิทยาลัยทักษิณ
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)   คู่ที่ 7
แม่ฮ่องสอน  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
11:50
หอประชุมปริชาต มหาวิทยาลัยทักษิณ
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 8
พระนครศรีอยุธยา  vs  ตรัง
 รอบแรก
11:50
หอประชุมปริชาต มหาวิทยาลัยทักษิณ
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)   คู่ที่ 9
บุรีรัมย์  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
11:50
หอประชุมปริชาต มหาวิทยาลัยทักษิณ
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
12:20
หอประชุมปริชาต มหาวิทยาลัยทักษิณ
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 11
เพชรบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
12:40
หอประชุมปริชาต มหาวิทยาลัยทักษิณ
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
ศิลปะการร่ายรำ บุคคลชาย 
เชียงราย  vs  หนองคาย
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
หอประชุมปริชาต มหาวิทยาลัยทักษิณ
Official
ศิลปะการร่ายรำ บุคคลหญิง 
ปทุมธานี  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
14:50
หอประชุมปริชาต มหาวิทยาลัยทักษิณ
Official
รวม ปันจักสีลัต  13 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  หนองบัวลำภู
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
พระนครศรีอยุธยา  vs  ลพบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
สมุทรสงคราม  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
สุราษฎร์ธานี  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
สมุทรสาคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 3
แพร่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 4
สงขลา  vs  ระนอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
สมุทรสงคราม  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 2
แพร่  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  สมุทรสงคราม
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - คู่ผสม
รวม เปตอง  21 รายการ  
 
ฟันดาบสากล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบแรก
09:15
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบแรก
09:15
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบแรก
09:15
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
10:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
10:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
10:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
10:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
10:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
10:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
10:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสาม
10:45
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
11:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
11:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
11:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
11:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
11:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
11:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
11:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
11:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
11:40
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
11:40
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
11:40
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
11:40
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบแรก
12:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:30
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:50
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:50
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:50
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบสอง
12:50
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสี่
13:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสี่
13:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสี่
13:40
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบสี่
13:40
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบสาม
14:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบสาม
14:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบสาม
14:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบสาม
14:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
15:40
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
ห้องประชุมศรีเกียรติพัฒน์ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลหญิง)
รวม ฟันดาบสากล  66 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 1
สงขลา  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
12:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
16:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 10
นครสวรรค์  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
16.00
สนามกีฬาเทศบาลนาทวี
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 8
ลำปาง  vs  ตรัง
 รอบแรก
16.00
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 9
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18.00
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 12
กาญจนบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
18:00
สนามกีฬาอำเภอสะเดา
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
18:00
สนามฟุตบอล เทศบาลนครหาดใหญ่
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 11
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
18:20
สนามกีฬาเทศบาลนาทวี
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  6 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 52
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 53
อุตรดิตถ์  vs  พัทลุง
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 54
เชียงราย  vs  ชุมพร
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 55
ระนอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 56
เชียงราย  vs  ยะลา
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 57
ประจวบคีรีขันธ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 58
กรุงเทพมหานคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 59
ตรัง  vs  พังงา
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 60
นครพนม  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 61
ปทุมธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 62
กรุงเทพมหานคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 63
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)
รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 41
ร้อยเอ็ด  vs  พังงา
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)
รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 42
ยโสธร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)
รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 43
สมุทรสาคร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)
รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 44
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 45
นนทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 46
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 47
ตรัง  vs  ระยอง
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 48
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
13:00
สนามมวยฐานทัพเรือสงขลา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)
รวม มวยไทยสมัครเล่น  20 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 51
หนองบัวลำภู  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 70
ศรีสะเกษ  vs  เพชรบูรณ์
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 52
อุตรดิตถ์  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 57
นครศรีธรรมราช  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 76
ปทุมธานี  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 58
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 77
ศรีสะเกษ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 65
นครศรีธรรมราช  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 84
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 55
หนองบัวลำภู  vs  สมุทรสงคราม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 74
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 56
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 75
เพชรบูรณ์  vs  หนองคาย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 64
สมุทรสงคราม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 83
พิษณุโลก  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 98 กก.)   คู่ที่ 72
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 98 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 98 กก.)   คู่ที่ 54
พิษณุโลก  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 98 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 98 กก.)   คู่ที่ 73
หนองคาย  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 98 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 98 กก.)   คู่ที่ 63
ยโสธร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 98 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 98 กก.)   คู่ที่ 82
น่าน  vs  หนองคาย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 98 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)   คู่ที่ 71
ศรีสะเกษ  vs  เชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)   คู่ที่ 59
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)   คู่ที่ 78
สระแก้ว  vs  หนองบัวลำภู
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)   คู่ที่ 60
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)   คู่ที่ 79
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)   คู่ที่ 66
นครศรีธรรมราช  vs  หนองบัวลำภู
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)   คู่ที่ 85
ตรัง  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)   คู่ที่ 53
สมุทรสาคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)   คู่ที่ 61
ชัยภูมิ  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)   คู่ที่ 80
กระบี่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)   คู่ที่ 62
ตรัง  vs  เพชรบูรณ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)   คู่ที่ 81
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)   คู่ที่ 67
สมุทรปราการ  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)   คู่ที่ 86
เพชรบูรณ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 87
หนองบัวลำภู  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 100
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 91
แพร่  vs  สงขลา
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)   คู่ที่ 101
ตรัง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
15.00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)   คู่ที่ 93
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบ RE
15.00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 98 กก.)   คู่ที่ 102
สมุทรสาคร  vs  น่าน
 รอบ RE
15.00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 98 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 98 กก.)   คู่ที่ 95
นครศรีธรรมราช  vs  ยโสธร
 รอบ RE
15.00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 98 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 103
หนองคาย  vs  พิษณุโลก
 รอบ RE
15.00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 97
หนองบัวลำภู  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
15.00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)   คู่ที่ 99
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบ RE
15.00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)   คู่ที่ 89
สระแก้ว  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
15.00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)   คู่ที่ 94
กระบี่  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 85 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 98 กก.)   คู่ที่ 96
อุบลราชธานี  vs  หนองคาย
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 98 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 98
สมุทรสงคราม  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)   คู่ที่ 90
หนองบัวลำภู  vs  น่าน
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 40 - 44 กก.)
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 92
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 37
กระบี่  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
16.00
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 38
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
16.00
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย B
ชุมพร  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
16.44
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย B
นครศรีธรรมราช  vs  หนองบัวลำภู
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
16.47
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย A
สมุทรสาคร  vs  ร้อยเอ็ด
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
16.53
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย A
ศรีสะเกษ  vs  ระนอง
 รอบรองชนะเลิศ
16.56
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 25
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
16.59
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 68
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนมหาวชิราวุธ อ.เมืองสงขลา
Official
มวยปล้ำ - ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 55
ระนอง  vs  ชัยภูมิ
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 36
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17.24
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 26
นครศรีธรรมราช  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
17:01
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 27
อุตรดิตถ์  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
17:03
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 28
อุบลราชธานี  vs  พังงา
 รอบคัดเลือก
17:05
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย B
ชุมพร  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
17:06
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย B
ชัยภูมิ  vs  นครศรีธรรมราช
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
17:08
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย A
สมุทรสาคร  vs  ปทุมธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
17:13
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย A
ร้อยเอ็ด  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
17:16
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 33
กระบี่  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:17
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 34
เพชรบูรณ์  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:19
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 35
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:21
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย B  คู่ที่ 39
หนองบัวลำภู  vs  ชุมพร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
17:35
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย B  คู่ที่ 40
กำแพงเพชร  vs  ชัยภูมิ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
17:37
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย A  คู่ที่ 41
ระนอง  vs  สมุทรสาคร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
17:39
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย A  คู่ที่ 42
ปทุมธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
17:41
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย B  คู่ที่ 43
นครศรีธรรมราช  vs  ชุมพร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
17:43
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย B  คู่ที่ 44
หนองบัวลำภู  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
17:48
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย A  คู่ที่ 45
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสาคร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
17:50
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย A  คู่ที่ 46
ระนอง  vs  ปทุมธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
17:52
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 54
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
17:56
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย B  คู่ที่ 37
ชัยภูมิ  vs  หนองบัวลำภู
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
18:06
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย B  คู่ที่ 38
นครศรีธรรมราช  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
18:08
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย A  คู่ที่ 49
ร้อยเอ็ด  vs  ระนอง
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
18:09
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   สาย A  คู่ที่ 50
ศรีสะเกษ  vs  ปทุมธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
18:11
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 51
หนองบัวลำภู  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
18:13
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 52
พิษณุโลก  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
18:26
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 53
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
18:28
บริเวณหาดสมิหลา (นางเงือก)
Official
มวยปล้ำ - ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)
รวม มวยปล้ำ  86 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 260
ฉะเชิงเทรา  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 261
กาฬสินธุ์  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:18
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 262
นครศรีธรรมราช  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:32
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 263
อุดรธานี  vs  อ่างทอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:42
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 264
นครศรีธรรมราช  vs  สระบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:56
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 265
บุรีรัมย์  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:02
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 266
สิงห์บุรี  vs  จันทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:03
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 267
นครปฐม  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:15
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 268
อ่างทอง  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 269
กำแพงเพชร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:35
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 270
นครราชสีมา  vs  นครพนม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:49
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 271
สงขลา  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:50
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 272
ปทุมธานี  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:59
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 273
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:14
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 274
ขอนแก่น  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:29
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 275
นครศรีธรรมราช  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:43
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)
รุ่นเวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 276
นครราชสีมา  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:58
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)
รุ่นเวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 277
ปทุมธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:12
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)
รุ่นเวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 278
ลำปาง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:28
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)
รุ่นเวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 279
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:39
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)
รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.)   คู่ที่ 41
อ่างทอง  vs  นครสวรรค์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:52
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.)
รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.)   คู่ที่ 42
แม่ฮ่องสอน  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:05
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.)
รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.)   คู่ที่ 43
อุบลราชธานี  vs  นครพนม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:20
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.)
รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.)   คู่ที่ 44
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:26
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.)
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)   คู่ที่ 45
ศรีสะเกษ  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:31
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)   คู่ที่ 46
พะเยา  vs  มหาสารคาม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:45
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)   คู่ที่ 47
นครศรีธรรมราช  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:54
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)   คู่ที่ 48
แม่ฮ่องสอน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
18:07
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
Official
มวยสากลสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 49
ลำพูน  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
18:23
โรงยิม (เล็ก) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย